Event Công bố thí sinh lọt vào vòng 2 MMO4ME got talent music ^^

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,965
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Sau 1 ngày vất vả và kiểm phiếu của OnlyC, mình đã tổng kết và có kết quả như sau
Những bài hát đã được chấm điểm thí sinh để vào vòng trong là
Cho nhau lối đi riêng -dduu - 62 thanks -2 vote BQT

chuyện cấp hai - sadlove- 87 thanks+ 2 vote BQT

tình ca du mục- wonderlandAlice-2 vote BQT 42 thanks

mù đông không lạnh - Jeannotlafart- 56 thanks - 2 vote BQT

còn 1 người nhưng 2 người có cùng số thanks nên mai sẽ rút thăm random
Xin chúc mừng các bạn trên đã được vào vòng 2 của chương trình ^^, như vậy các bạn đã có cơ hội nhận 2LR mỗi người , giải thưởng sẽ được trao vào cuối mùa giải ^^
Các bạn có 7 ngày để sửa soạn bài hát mới cho mình để tham giá vòng 2 , chỉ được post duy nhất 1 bài hát và ko edit, nếu edit thì phải pm mình hoặc BQT gồm Shin and OnlyC, nhưng cũng chỉ trong vòng 24h
Vòng 2 sẽ gồm 2 phần poll, 1 poll trong BQT bao gồm tất cả các mod chính thức , smod và 2 admin ( trừ mod sad đang thi event )
Và 1 bảng poll public cho tất cả các thành viên của diễn đàn
Cách tính điểm là phần trăm 2 bên cộng lại ví dụ A dc diễn đàn bầu chọn 30% tổng số phiếu, trong BQT được 60% tổng số phiếu thì A có 90/200 trên tổng số phiếu hay quy ra điểm 90/200 điểm
trường hợp nếu cả hai người cao nhất hoặc nhì có chung số điểm thì sẽ có phần bốc thăm random
tương tự như phần thi trước các bạn phải post vào muc bài dự thi và với mẫu sau
Code:
Vòng 2 - tên bài hát- tên user - mmo4me got talent music
Những bạn post sớm sẽ cập nhật cuối mùa giải và trao thưởng cùng với các giải thưởng khác
Chúc các bạn may mắn ^^
Thân

Last edited by a moderator:
Mình mà đi thi chắc cũng vào đc đến vòng này. Thế mà thu âm kái tiếng nó cứ bé tẹo. :( K biết sửa.

ôi thần tượng recar của mềnh k đc vào vòng trong sao @@

huhu .ko đc vào vòng tronggg

:m044: tiếc thật 40 thanks ko vào đc

mai sẽ có rút thăm random cho hai bạn có 39 thanks ^^
Thân

Last edited by a moderator:
cái giải post sớm 5 người 1 lr bao giờ pay anh ởi =p~

Hix ko biết nên vui hay nên buồn đây, nãy giờ ngồi mò mẫm cái adobe audition để thu âm mà sao loa rè kinh dị :dapdau:
Thử mấy cách trên google rùi mà ko đc. Bác nào có exp teamview chỉ dùm T^T

Miền trung ơi không được vào rồi :(

Chia buồn với miền Trung, vì đây là cuộc thi nghiệp dư, kết quả dựa trên nhiều yếu tố chứ ko phải chỉ cần hát hay là đủ nên cũng đừng bùn nhe.
Nó ko nói lên được điều gì, ngoại trừ việc bạn kém may mắn hơn những thí sinh lọt vào vòng 2 :D

Ôi, bồ được vào vòng trong rồi!
Vòng trong là 5 người, thi chọn tiếp hay chung kết luôn vậy ta!

Các bạn có 7 ngày để sửa soạn bài hát mới cho mình để tham giá vòng 2 , chỉ được post duy nhất 1 bài hát và ko edit, nếu edit thì phải pm mình hoặc BQT gồm Shin and OnlyC, nhưng cũng chỉ trong vòng 24h
Vòng 2 sẽ gồm 2 phần poll, 1 poll trong BQT bao gồm tất cả các mod chính thức , smod và 2 admin ( trừ mod sad đang thi event )
Và 1 bảng poll public cho tất cả các thành viên của diễn đàn

Cách tính điểm là phần trăm 2 bên cộng lại ví dụ A dc diễn đàn bầu chọn 30% tổng số phiếu, trong BQT được 60% tổng số phiếu thì A có 90/200 trên tổng số phiếu hay quy ra điểm 90/200 điểm
trường hợp nếu cả hai người cao nhất hoặc nhì có chung số điểm thì sẽ có phần bốc thăm random
nhật cuối mùa giải và trao thưởng cùng với các giải thưởng khác
Chúc các bạn may mắn ^^
Thân

Đây nè :p

cố lên nhé các bạn :D .

em là miền trung nè :binhsua74: uổng quá huhu

em thu âm rồi mà ko biết up lên thế nào huuuuuuuuuuu
mất toi cơ hội thể hiện niềm đam mê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays