Airdrop Con YEE huyền thoại lại ra airdrop 100YEE

vừa hỏi admin. ko cần cầm ID, chỉ cần selfie. Thôi rồi lượm ơi. con Yee nó lại chuẩn bị nát vs e rồi bác ạ :rolleyes:

Em có 160 YEE (tầm 2.06$) muốn đổi ra doge. Có bác nào muốn mua ko nhỉ?

Hình như kết bạn rồi send đc hay sao âý bác ko tốn fee nữa. Bác có dog e ko? Đổi em phát. Bác lấy rate nhiêu thì lấy.

Moá! hôm bữa em bét WC trận chung kết thắng mà sao đến giờ nó vẫn chưa thanh toán cho em nhi? :( có bác nào bị không? cho em biết để em thấy em không cô đơn đi. hu hu

Moá! hôm bữa em bét WC trận chung kết thắng mà sao đến giờ nó vẫn chưa thanh toán cho em nhi? :( có bác nào bị không? cho em biết để em thấy em không cô đơn đi. hu hu
nó trả hết rồi, kèo kyc cũng ngon không kém. ai chưa làm thì tranh thủ làm đi

Tức thật, em bet hôm chung kết World Cup rõ ràng em chọn Pháp, coi kết quả em thắng rõ ràng, em bet 100YEE từ đó đến giờ nó đã trả đâu, em coi kỹ rồi, phen này muốn hỏi support thì phải liên lạc ở đâu nhỉ? Gởi mail nó éo trả lời.

còn làm đc ko các bác

Tức thật, em bet hôm chung kết World Cup rõ ràng em chọn Pháp, coi kết quả em thắng rõ ràng, em bet 100YEE từ đó đến giờ nó đã trả đâu, em coi kỹ rồi, phen này muốn hỏi support thì phải liên lạc ở đâu nhỉ? Gởi mail nó éo trả lời.
nó trả lâu rồi mà, mình bet 100 thành 146YEE

nó trả lâu rồi mà, mình bet 100 thành 146YEE

Em ứ nhận đc mới đau đầu này bác. Mất mẹ noá 100 bạc. Mà bác mua ko em bán nốt cho rồi. Có 333 YEE mà để ko đc. Rút ko xong vì phí quá cao. Bác mua thì em kết bạn rồi chuyển.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week