Con trai tỉ phú USD của VN và màn tỏ tình đẳng cấp !

Em này không sứng vơi thằng này
Nói thật chứ con nào giờ chẳng nát. có tiền yêu elly trần đã tốt
Các cụ có câu lấy đĩ làm vợ hơn lấy vợ về làm đĩ mà

Ước j cũng đc như anh ấy nhỉ ? Bây h suốt ngày quanh quẩn vs MMO thì bao h mới đc nhỉ @@

Nhà giàu sinh ra đẹp trai, thử con nhà nông suốt ngày cầm cuốc ngoài đồng, ăn ko đủ dinh dưỡng coi đẹp trai ko thì biết. Nếu ko có gia sản của cha mẹ liệu có dc thành tích như vậy ko. Cfon cái clip gì gì đó mình nghĩ là scandal do cư dân mạng tạo ra thôi chứ có thấy rõ mặt ai là ai đâu.

Mỗi người mỗi hoàn cảnh , không thể đổ cho hoàn cảnh mà ko vươn lên đc . Con nhà giàu nứt đổ đổ vách ít ra cũng biết dựa vào cái mình có để tạo cái j đó cho mình là ngon rồi . Hơn đứt cái thằng Cường $

=)) hài
Mặc dù còn rất trẻ, sinh năm 1987, nhưng Phạm Nhật Hoàng được biết đến như một thiếu gia Sài Gòn, không thua gì Cường “Đôla” về mức độ nổi tiếng và cả thú vui chơi siêu xe.
Theo như người bạn thân của chàng đại gia trẻ tuổi này thì anh là một người rất hiền và chăm học, từ nhỏ đã không biết đòi hỏi bố mẹ và rất thương yêu chị em trong gia đình.
nghe ko thấy ji hài hơn, k obik đua đòi là nó chỉ bảo bố nó: con thik cái xe này, cái xe kia, có 1tr $ thôi mà bố.
=)) đúng là nhà nó giàu nên nó ko ăn chơi thì hơn mấy đứa phá của nhà nghèo nhiều
Cường là học sinh lớp chuyên Toán của trường PTTH chuyên Hùng Vương, tuy học lực trung bình nhưng suốt quảng thời gian đi học,cg ko ngu đâu bạn, tuỳ mình nhìn theo cách nào thôi

Cường dola mà học giỏi á

chứ mún thế nào, chắc ba cứ thấy người ta đặt cho cái biệt hiệu này biệt hiệu nọ chứ chắc chưa bao h pit cái thằng cường đô la nó như thế nào đâu nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom