Cơn sốt đíp quép :(

Renky

Senior
Reactions
180
MR
0.000
Mới tìm hiểu có 2h mà giờ này bị ám ảnh. Các thánh trong forum mình có mò mẫm em nó không.

Riêng em giờ đang run run gõ phím :(

Vụ gì thế bạn ơi

Là cái j thế thớt :eek:

nó là dạng web mà tất cả các trang web mà công cụ tìm kiếm không thể tìm thấy đó bác

có lần mò vào 1 trang , ma thay giao diện nó để lun tung toàn chữ thôi , chẳng có gì đặc biết , nhưng vào đó chi thread , mua bán ma tuý hay tính làm hacker hả

sao site của mình lên bằng laptop và PC bình thường mà vào bằng vps gôogle thì ko được nhỉ???

Mới tìm hiểu có 2h mà giờ này bị ám ảnh. Các thánh trong forum mình có mò mẫm em nó không.

Riêng em giờ đang run run gõ phím :(

nhát thế bác. w thấy có j đâu

Em sợ ngủ 1 giấc. Sau đó thức dậy ở phòng thí nghiệm của bọn tây. 1 cái đèn trên trần và 1 thằng tây cầm cây dao phẩu thuật tiến lại gần và nói.

ARE YOU READY

ai vào thử chưa,cho e xin ys kiến,tò mò vãi

Em sợ ngủ 1 giấc. Sau đó thức dậy ở phòng thí nghiệm của bọn tây. 1 cái đèn trên trần và 1 thằng tây cầm cây dao phẩu thuật tiến lại gần và nói.

ARE YOU READY
quảng cáo phim gì nghe hấp dẫn thế thím, cho em xin link :)

ARE YOU READY
thím tào lao quá :D , toàn báo lá cải hay tin tạp nham đang thế , chứ mình mò vào nó có bi gì đâu , nhiều site vọc tới lui mà chẳng vào dc bên trong

quảng cáo phim gì nghe hấp dẫn thế thím, cho em xin link :)

tớ chỉ gợi mở chủ đề. Còn đi sâu vào chủ đề thì tớ ko dám. Nhưng mới search ảnh trên google là thấy sợ rồi.

Cái này toàn thật. Chứ éo làm film đâu. :(

xem con rết người còn kinh hơn sống ko đc chết ko xong mồm thì bị nhổ hết răng nối vào ass người khắc chân tay cắt hết gân nối 1 đống người thành con rết
p.s thích hợp cho ai ăn kiêng:D

ARE YOU READY
Riêng cái này chỉ là review của một người đã đy vào và không ai xác thực nguồn chuẩn hay không. Thấy giật cái típ kêu quá trời.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom