Tutorial Con đường OFFER cho người mới bắt đầu ( bí quyết duy trì không nản lòng )

chỉ có thời gian từ 20h -23h co làm offer dc không?
Được nha bạn , nhưng phải cố gắng gấp đôi người khác vì ít thời gian quá nha bạn .
Không biết dạo này còn ăn được không :)
Cũng có cháo ăn nha hehe

e tính đầu tư thời gian full time cho offers sau khóa học nếu thấy ok và theo được.
trung bình 1 tháng với năng lực bình thường part-full time chăm chỉ thì cá kiếm được tầm bao nhiêu thế a Trung?

e tính đầu tư thời gian full time cho offers sau khóa học nếu thấy ok và theo được.
trung bình 1 tháng với năng lực bình thường part-full time chăm chỉ thì cá kiếm được tầm bao nhiêu thế a Trung?
Có 1 số bạn cũng như em thời gian đầu cũng được ~100$ / 1 tháng .
Trong số những bạn đó thì vài bạn đã nghỉ vì thu nhập thấp quá .
Nhưng những bạn còn lại tiếp tục theo đuổi thì sau 1 năm đã lên đến con số ~500$/1 tháng có hơn hoặc kém tùy tháng nha em .

Trước giờ cứ nghe bảo Offer mà không hiểu rõ nó là gì. Chỉ hiểu đơn giản là người ta thuê gì thì mình làm nấy. Nhờ bài viết này thì mình đã có cái nhìn toàn cục về Offer :popo_adore:. Chủ topic cố gắng duy trì update cho người mới với nhé.

Trước giờ cứ nghe bảo Offer mà không hiểu rõ nó là gì. Chỉ hiểu đơn giản là người ta thuê gì thì mình làm nấy. Nhờ bài viết này thì mình đã có cái nhìn toàn cục về Offer :popo_adore:. Chủ topic cố gắng duy trì update cho người mới với nhé.
Cảm ơn Smod Animax1991 đã động viên tinh thần :popo_beauty:

Chào bạn !
Bạn inbox FB mình ở bên dưới avatar nha.
Welcome !
mình không ở VN có học được không bác, nếu học được hẹn bác đầu tháng 7/2021. Mình rảnh ngày 3-4h, và muốn học nghiêm túc. Tiền vốn học ko phải là vấn đề với mình.

mình không ở VN có học được không bác, nếu học được hẹn bác đầu tháng 7/2021. Mình rảnh ngày 3-4h, và muốn học nghiêm túc. Tiền vốn học ko phải là vấn đề với mình.
Chào bạn !
Hoàn toàn có thể học bình thường nha bạn .
Thân !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back