Coinzer.com, đăng ký tặng 0.05$, không cần làm gì cả :D

Hơ bị move sang box newsite rồi :D, đành phải up cho lên vậy uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Chưa có chế độ hưu trí trang này sao bác Hiếu điện lực. Giá điện tăng rùi đó bác ơi, không biết có tăng cho các ref chúng em không nữa

Chưa có chế độ hưu trí trang này sao bác Hiếu điện lực. Giá điện tăng rùi đó bác ơi, không biết có tăng cho các ref chúng em không nữa

Đang bận quá từ tối hôm kia đến giờ đã log đc vào site đấy đâu, tối nay mới về nhà bonus khoảng 40 50 mem 5 site, xong thì click mấy site vip rồi soạn thảo chế độ bonus với reback site này. Cần nghiên cứu thật kỹ về nó trước đã

Đang bận quá từ tối hôm kia đến giờ đã log đc vào site đấy đâu, tối nay mới về nhà bonus khoảng 40 50 mem 5 site, xong thì click mấy site vip rồi soạn thảo chế độ bonus với reback site này. Cần nghiên cứu thật kỹ về nó trước đã

Nghe mà sướng trong lòng quá

chủ topic đọ này làm ăn ghế quá nha! tuyển ref cái là anh em ủng hộ rất nhiệt tình! cố gắng phát huy chú em nhé!

Bác ấy có chính sách hậu mãi mà với lại hầu bao của bác ấy lớn nên anh em ủng hộ nhiệt tình. hihi

Hic mình ko phải hầu bao rộng mà :(, mình phương trâm là chỉ để $ chảy trong nước việt nam mình nên mình ko thuê banner hay quảng cáo của bọn nước ngoài.
Anh em ủng hộ mình nhé
Kiếm thật nhiều USD về cho các em ngân hàng ACB xinh tươi nào :D

Hic mình ko phải hầu bao rộng mà :(, mình phương trâm là chỉ để $ chảy trong nước việt nam mình nên mình ko thuê banner hay quảng cáo của bọn nước ngoài.
Anh em ủng hộ mình nhé

các em ở ACB xinh thì có xinh nhưng tươi hay ko thì làm sao bit được ?
up cho hiếu cái luôn

Anh em ủng hộ mình nhé
Bác có tinh thần yêu nước nồng nàn :x
em sẽ học tập bác . Giúp tăng cường nền kinh tế quốc dân :x

Đã hoàn thành đợt bonus cuối cùng, đang biên soạn chương trình bonus tiếp theo, dự kiến có sau 45' nữa.
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Đã nhận đc bonus

nhận đc bonus of bác ùi thanks :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week