Bounty [CoinsBIT] - Kèo cực ngon kiếm 2000 Token CNB với giá $200.

mà sao thấy nó bắt chụp cả chữ ký của mình kìa

Đâu bắt xác minh chữ ký gì bạn. 1. CMND, 2 GIẤY PHÉP LÁI XE, 3 CHỤP HÌNH KHUÔN MẶT VÀ GIẤY CMND MẶT 1 + NỘI DUNG GHI " COINSBIT.IO THÁNG/NGÀY/NĂM"

Hãy nhanh tay đăng ký các bạn ơi, thời gian sắp hết bounty

Các bạn nào chưa xác minh vui lòng xác minh vì thời gian chưnơg trình sắp hết.

đã ref cho bạn. giờ ngồi chờ nó approve

Mới KYC được hồi trưa mà giờ đã được chấp nhận rồi. =))

View attachment 138916
Mới KYC được hồi trưa mà giờ đã được chấp nhận rồi. =))

Càng ngày KYC càng nhanh. Họ là dân chuyên nghiệp mà. Chúc mừng bạn. Ngay bây giờ bạn hãy lấy link giới thiệu đến bạn bè và người thân trong gia đình tham gia. Cơ hội này rất hiếm nên hãy tận dụng nó :)

Hiện tại có rất nhiều bạn đã ủng hộ và tham gia cùng tôi chương trình nhận coin này. Một lần nữa xin cám ơn các bạn đã ủng hộ :)

chào các bạn buổi sáng, chúc các bạn trên diễn đàn có 1 ngày làm việc vui vẻ. Tôi ngày hôm nay rất vui...:p

Còn 35 ngày nữa là hết hạn và Coin sẽ lên Sàn. 500 A E đăng ký và xác minh vẫn còn kịp. Đừng bỏ qua cơ hội ngon ăn này. Lâu lâu mới có kèo rất thơm như thế này! :p

?Còn 32 ngày nữa Bounty này sẽ hết hạn. Đây là 1 đồng coin của 1 Sàn giao dịch tiền điện tử top thế giới nên coin của nó không phải loại vừa. Cơ hội lâu lâu có 1 lần nên 500 a e nào chưa đăng ký, xác minh rất dễ và giới thiệu người quen mình tham gia thì hãy nhanh tay. 2000 coin giá 200$ giá hiện tại, đầu năm 2020 , khi ra sàn có thể còn 100$ hay 70$ chúng ta vẫn có tiền. Rất ngon.

Xác minh rồi vẫn không thấy coin đâu ?

Ngày 01/01/2020 sẽ chính thức cho trade Coinsbit trên sàn. A E Tranh thủ đăng ký và xác minh khi thời gian còn.

Chào mừng các bạn đến với Room, đây là nguồn link bài đăng đáng tin cậy cho các airdrop tiền điện tử. Đây là một room được tạo ra để chia sẻ với bạn những airdrop đã được kiểm tra tốt nhất và được đánh giá rất cao, nó sẽ giúp bạn tạo ra tiền mà không phải làm gì ngoài đăng ký và xác minh danh tính. Hiện tại, có rất nhiều airdrop hoạt động trên khắp thế giới. Tuy nhiên, điều quan trọng là bạn phải biết rằng một số lượng lớn trong số chúng là giả tạo hoặc không thực hiện theo lời đã hứa. Và đó là lý do chính tại sao tôi tạo ra room này nhằm mục đích chia sẻ đến các bạn mới tham gia tiền điện tử các airdrop hay bounty uy tín và chất lượng

Đăng ký và xác minh kyc kiếm 200$

Announcements

Forum statistics

Threads
418,583
170,678
Latest member
dongta1998
Back
Top Bottom