Mình chưa thấy báo cáo scam từ monitor nào hết. Bác có ref link k vậy:D

chắc thằng ad nó k thích bác r. Chia buồn cúng bác:(
e có acc từ trước rồi á bác, thấy top bác nên vô thử, support nó trả lời e. Nó bắt phải dep thêm đúng số tiền plan thứ 2 thì mới đc.

Attachments

• Screenshot at Nov 27 11-46-37.png
    Screenshot at Nov 27 11-46-37.png
    99.6 KB · Views: 61
e có acc từ trước rồi á bác, thấy top bác nên vô thử, support nó trả lời e. Nó bắt phải dep thêm đúng số tiền plan thứ 2 thì mới đc.
Thì đó cái nào cũng có lí do của nó. Bác làm k đúng sao mà nó pay dc

nên cần thận nhá bác, e đã dep thêm mà nó còn đòi dep thêm nữa, số tiền vẫn pending. e thì bị scam chắc rồi đó

nên cần thận nhá bác, e đã dep thêm mà nó còn đòi dep thêm nữa, số tiền vẫn pending. e thì bị scam chắc rồi đó
Nói thật mình dep trên chục vòng rồi chưa gặp trường hợp như bác và cũng chưa ai báo scam hết.... chỉ có bác thôi. Mà dep đủ min thì sẽ không gặp trường hợp như bác đâu bởi vì site này auto dep, auto pay mà.

site yêu cầu vậy là scam rồi nha bạn, không nên dep vào nữa, status changed...

Vãi bác, mới chơi HYIP à? Chả admin nào bắt dep thêm hết, trừ phi nó scam nên lấy lí do để bòn rút thêm tiền.
Một số trường hợp scam bạn nên tìm hiểu
1/ Thay plan after 1 day nhưng k thay temp, min dep cực lớn (ví dụ plan 12% daily ... chuyển hoàn toàn hoặc một phần sang after 1day với min cực lớn từ 200$ trở lên)
2/ Ra một số plan hot và ngắn hạn hơn plan đang thực hiện
3/ Có vấn đề trong thanh toán (pending và gửi mail hứa hẹn khắc phục vài ngày)
4/ Thanh toán lựa chọn/random (Đối với manual gọi là thanh toán lựa chọn tức là ng nó thanh toán ng thì không, đối với instant thì gọi là random pending tức là ng rút thì instant ng thì bị pending)
5/ Chuyển hình thức thanh toán từ các hình thức thanh toán phổ thông như PM, BTC, Payeer, Advcash... sang token và chờ lên sàn....
6/ Nang hạn mức rút tối thiểu (min rút 0.1$ nâng lên 5-10$)
7/ Yêu cầu dep thêm tiền vào site
8/ Tự động thay plan (ví dụ bạn dep vào plan after 1 day, nó chuyển sang plan after 10 day)
.................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back