• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Coingeneration ver2 - Coin đã sống tiếp !!!

Status
Not open for further replies.
hờ thế hết ver reg luôn rồi hã , hoan hô các lão nhà ta giỏi quá , VN cheat number 1

@jimmykid : cho tớ hỏi cái. Tớ tạo 1 acc, treo trên 2-3 máy tính cùng lúc có được k

Việt nam toàn cheater nó ko cho tạo acc nữa là phải .cứ ham cheat cho lắm vào giờ không ai tạo được nữa đó .thấy chưa =))
hờ thế hết ver reg luôn rồi hã , hoan hô các lão nhà ta giỏi quá , VN cheat number 1

Việt nam toàn cheater nó ko cho tạo acc nữa là phải .cứ ham cheat cho lắm vào giờ không ai tạo được nữa đó .thấy chưa =))

hết reg càng tốt, thấy mấy thằng bán acc cũng ko kiếm dc lợi gì, cứ vậy cho khỏe :)

@jimmykid : cho tớ hỏi cái. Tớ tạo 1 acc, treo trên 2-3 máy tính cùng lúc có được k
Đang treo mà tạm dừng qua máy khác nó chưa reset $ thì mất $ trên máy kia thôi, treo 3,4 máy thì ko sao đâu

những Acc cũ hình như là ko treo đc tiền nữa , VD như của tớ ID Acc là 669 mua thread ngày xưa bây giờ vẫn chưa Stop time mà tải phần mềm về nó cứ Connecting to sever mãi , đang gửi ticket xem sao , Convest 3 Thread đc 26 cái Stock mỗi ngày la liếm đc 0.26$ chán quá hic hic

vẫn lên $ sao ấy, mọi ng rút về đâu thế

Mấy bác chuyên gia chém gió, ta mới reg 1 acc thử đây có bị cấm :)

những Acc cũ hình như là ko treo đc tiền nữa , VD như của tớ ID Acc là 669 mua thread ngày xưa bây giờ vẫn chưa Stop time mà tải phần mềm về nó cứ Connecting to sever mãi , đang gửi ticket xem sao , Convest 3 Thread đc 26 cái Stock mỗi ngày la liếm đc 0.26$ chán quá hic hic

Acc cũ hết thread rồi, 1 acc chỉ treo dc 30 ngày, sau 30 ngày tạo acc khác, những acc cũ nó cho vào diện cheat nên ko trả tiền nữa, chiến qua acc khác cho lành

rút về paxum và ego, có muốn cổng khác cũng ko dc :D

@gamekingvnn bảo reg cho mình cái acc. đưa mail xong lặn luôn :))
ko ngờ đi scam cả 1 cái yaho mail vừa tạo. bó tay
thế mà kêu có tut ver ko cần up passport. :cool:
từ giờ tẩy chay :cool:

xin 1 acc ip US.

Trên mạng đừng tin ai chỉ tin chính mình hehe

Cứ cheat nữa đi các KU tưởng nhà nó ko biết à ????

cấm được thì cái gì chả cấm ông cheat đi rồi biết mùi tủi thân và đau khổ

rút về EGOPAY và PAXUM

đang cố gắng kiếm tiền với tất cả em nó nào IPUS<COIN<VAGEX<ebesucher và còn nhiều phần mềm chạy trên máy tính tui nữa nhé mà gặp lũ cheat có ngày nó ko pay tiền mà còn scam lẫn banned account

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom