Help Coingeneration - Update mọi vấn đề

duytuyen94

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Account mình có mua 1 theard,rút được 2 lần rồi,mà 2 hôm nay không rút được,cứ báo lỗi hoài,check cống thanh toán đèn vàng,mà tụi nó vẫn rút ầm ầm.
Có thánh nào giống mình không?

mới mua thread hôm qua. thấy upline vẫn rút được mà ta.

Cậu thử rút xem có rút được không?Mình rút không được,nó báo đèn vàng hết mà tụi nó vẫn rút được :(

Của mình chạy trên 2$ rồi nhưng chưa update. Chắc trưa mai mới update để rút thử xem. Có anh em nào bị nữa không ta ?

:D cứ yên tâm đi vứt lên đây anh em hù cho yếu tim

Hôm nay có ai rút được không vậy,báo cho tiếng lấy tinh thần nào,lại cái kiêu pay nhỏ giọt của nó mà run quá

thằng này hôm qua trên forum nó báo scam rồi đó vì các founder ko cho rút nữa còn new user có người đc người ko . Cẩn thận nhé các bác nó chuẩn giang mẻ lưới cuối để nhử new member còn các member founder thì nó ko pay mữa nhé . các bác cẩn thấn ko ập bẫy nó đó

Vãi thánh clone mà nói nghe hùng hồn kinh. Vừa rút thử vẫn ok nhé.

new user trên 500000+ ko founder thì có thể rút nhé còn dười mà có founder thì đừng hòng nhé

Mình tài khoản không stock,chỉ có mua theard bình thường thôi mà,cũng không rút được:(
ko nên mua thread nữa nhé . canh lúc nào pay thì rút chứ thằng này khả năng scam rất cao . vaò forum chat mà xem bọn member nói chửi DG ko ra gì luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,459
Latest member
68iwinbet
Back
Top Bottom