Got Paid coingeneration - tặng 1000 account cho các bạn - hoàn toàn miễn phí

workwhileweb

Pre-verified
Reactions
148
MR
0.008
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
coingeneration - tặng 1000 account cho các bạn - hoàn toàn miễn phí

Như tít, hiện đang có 2000 con Viettel 11 số trong kho, sẽ đem ra để tạo phone us ver account coin cho các bạn, hoàn toàn miễn phí.

Quy trình :

1. bạn cần có ip us để đăng ký, tốt nhất là ip sạch, và tốt hơn hết là vps us vì đằng nào cũng phải có vps để treo coin, với 1 vps 5$ bạn chỉ mất 5 ngày để lấy lại vốn

2. bạn tự đăng ký account, nhớ là email phải chính xác và ip us, sau đó post lên đây id coin của bạn, và cho biết bạn có ref cho mình hay không

3. mình sẽ pm lại số phone để bạn điền vào, phần việc ver còn lại mình sẽ tự làm cho bạn. bạn không cần phải tiết lộ thêm bất kì 1 thông tin nào khác cho mình hết.

4. xong 1 acc, bạn có thể tiếp tục với acc thứ 2 ;)

Ghi chú :

1. hoàn toàn không giới hạn về số lượng acc trên mỗi người, ai thích đăng ký bao nhiêu thì đăng ký

2.
việc reg theo ref của mình là không bắt buộc nhưng mình sẽ rất biết ơn nếu bạn reg theo ref của mình, và thực sự thì, mình sẽ ưu tiên giải quyết trước cho các bạn ref theo mình

Rất cảm ơn các bạn!

Last edited by a moderator:
đừng quên bao lần em coin ban dây chuyền nhào vào là ăn cám :binhsua35:

chỉ cần có VPS là đc share hả thớt ! để dành mình 1 acc nhé ! tks

chỉ cần có VPS là đc share hả thớt ! để dành mình 1 acc nhé ! tks

có vps cũng được, không có cũng được, miễn là có ip us sạch mà treo (treo trên máy dùng ssh cũng được), nói chung tùy cậu nhưng nên là vps cho tiện

Thời điểm hiện tại ai điên mới giám đầu tư mua VPS =))
Lúc trước khi có threat của thằng ngu kia thì mai ra, còn bây giờ thì.................. =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week