[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Uh mở mắt ra là thấy mấy acc bị ban bạn à
Ủa cậu treo như thế nào mà để bị band vậy

mấy bác làm sao bik bị banned hay nhĩ , mỗi acc em log 1 lần duy nhất để down tool rồi mãi mãi ko log zo nữa , nên cũng ko bik bị banned hay ko :binhsua08:

Cái này mình biết ngay từ đầu nhưng không có chơi, nghĩ lại giờ mới thấy tiếc :binhsua10:

À tại vì hôm qua có đứa xúi acc hết hạn thread thì cho add chung 1 mail paxum cho nhanh gọn kết quả là .... May là acc mua thread để riêng

À tại vì hôm qua có đứa xúi acc hết hạn thread thì cho add chung 1 mail paxum cho nhanh gọn kết quả là .... May là acc mua thread để riêng
Nghe nói hết thread thì lên chat gào thét thì nó cho
Chưa thử nhưng .... nghe nói :">

Rồi bị band là đúng rồi bửa mình cũng nghe bác Dương add chung mail vừa add tới acc thứ 3 thì bị band phù hên mà mới có 3 acc :binhsua04:

- - - Updated - - -

Rồi bị band là đúng rồi bửa mình cũng nghe bác Dương add chung mail vừa add tới acc thứ 3 thì bị band phù hên mà mới có 3 acc :binhsua04:

Gào 2 3 câu lúc Support nó chat là được nhưng thà lập mẹ nick mới còn hơn

sáng giờ đói quá, ai cho e ít tiền nào

Lấy bao nhiêu ??? có bảo kim ko cho bạn 4k mua gói mỳ tôm ăn tạm nhé =))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week