[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
acc mình reg. trial hay pay as u go cũng dc. khác gì đâu
Đúng là ;)) Trial là Trial và hết 30 ngày thì khỏi dùng kể cả là còn crit và max core là 20 . Còn " pay as you go " là dùng hết 1 tháng nó mới tính tiền nếu vcc còn tiền thì dùng tiếp mà hết thì nghỉ dùng . Trial dùng gần hết tháng hên xui update lên " pay as you go " được . vậy account cậu là sao ? " trial " hay " pay as you go " ? và còn bao nhiêu ngày

tct1989

Junior
Reactions
44
MR
0.076
Nói chung các bác chiến kiểu gì thì tùy, tớ vẫn đang chạy trên sanbox bình thường nhé, còn cái vụ log 20 acc/ip (có lẽ nó check tay nên chưa kip ban :)) )

gamekingvnn

Senior
Reactions
69
MR
0.000
Nói chung các bác chiến kiểu gì thì tùy, tớ vẫn đang chạy trên sanbox bình thường nhé, còn cái vụ log 20 acc/ip (có lẽ nó check tay nên chưa kip ban :)) )

Bữa cài 5 cái vps ko sao.cài thêm 10 cái định treo coin. vào ac thì nó đang delete từ từ.support với nó nó cứ mail mình hoài là mình ko trả lời nó có nghĩa là đồng ý với hướng giải quyết của nó roài.pó chiếu

nói như vậy chắc bác treo nhìu acc trên 1 vps rồi , còn rút tiền thì fake ip rút ở máy 9 à :binhsua11:

Bữa cài 5 cái vps ko sao.cài thêm 10 cái định treo coin. vào ac thì nó đang delete từ từ.support với nó nó cứ mail mình hoài là mình ko trả lời nó có nghĩa là đồng ý với hướng giải quyết của nó roài.pó chiếu
coin mỗi ngày nó gửi mail trả lời câu hỏi thì chắc giải quyết được vụ multi acc, thằng nào hok trả lời 2 3 ngày nó ban ngay lập tức :))

ghouls

Verified
Reactions
364
MR
0.000
Chat with me via Skype
Dừng auto đi. Nó đang bị ddos acc nào truy cập bất thường nó block luôn. Tớ auto 4 acc cả 4 acc ra đi rồi

anhthaonr

Junior
Reactions
41
MR
0.002
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dừng auto đi. Nó đang bị ddos acc nào truy cập bất thường nó block luôn. Tớ auto 4 acc cả 4 acc ra đi rồi
sao mình chưa bị nhỉ toàn bị block acc từ lâu rồi @@~

mỗi người 1 con VPS cứ pay out 15s, 100 người, người 4 acc, cắm auto 24/24 :binhsua146:

Các bạn auto góp phần cho coin về núi sớm

TiNgok

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Các thánh dừng auto dùm cái đi ợ , cắm gì suốt ngày server nào chịu nỗi nhỉ >.<

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Các thánh dừng auto dùm cái đi ợ , cắm gì suốt ngày server nào chịu nỗi nhỉ >.<

he he do thím ko cắm được nên thím mới than chứ thím cắm được chắc gì thím than!!! :))

- - - Updated - - -

Người VN đồng lòng xíu đi, tắt auto 2 tiếng cho em nó thở xíu rồi hãy bật tiếp, Giờ Trái Đất VN bắt đầu :binhsua07:

đã tắt hưởng ứng giờ trái đất cảu thím!!! =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week