[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
:binhsua166:làm những thứ như trên để giải quyết vấn đề gì nhỉ :binhsua166:
để giải quyết vấn đề của 1 thằng cầm tool free mang đi bán trên TBN mà chưa có sự cho phép của chủ tool .

còn gì thì pub hết ra 1 thể để ng ta mang đi bán lấy lời luôn thể mọi ng ơi:binhsua168:

report facebook này ko ăn thua đâu các bác ơi. trước có 1 đợt hàng nghìn người report cái page anti mà còn ko có gì, nó tăng thêm member nữa :binhsua48:

:binhsua166:làm những thứ như trên để giải quyết vấn đề gì nhỉ :binhsua166:

Rất hợp với ý anh. Cái gì nó xong rồi thì cũng đã xong rồi.

để giải quyết vấn đề của 1 thằng cầm tool free mang đi bán trên TBN mà chưa có sự cho phép của chủ tool .

phá shop fanpage cùi bắp thì để làm gì hả anh:binhsua53: 1 đêm em làm like cũng đc gấp 20 của ông đó

- - - Updated - - -

Để hả cơn tức, nhưng vấn đề chính là bác ct_ou làm tool mà ko làm code trên server. Để tụi nó đem thành quả share cho tụi nước ngoài

chốt lại thì lỗi là từ ai :binhsua44:

- - - Updated - - -

đem lòng tốt đặt ko đúng chỗ là thế đó :binhsua47:

Ngày nay có ai đc phát nào k? sao k thấy ai up proof hết vậy :D

uhm thôi anh em quay về chủ đề chính đi. đã login được và đang auto rất mươt . còn vấn đề của thằng phamson1088 tối ct_ou online pm bảo bác ý report rồi anh em sang bên topic của bác ý chém sau .
Down được cây búa ấy, login vào down soft là bị giăng ra ngoài đây này

LIke thì có đáng là bao tiền :D like thật thì khó like ảo thì dễ rồi
Quan trọng là lòng tin con người với nhau sống mà không có lòng tin cũng khó . Thấy a e khó khăn thì mấy pro mới code tool mà code xong đi phá :D thế lỗi là của chủ tool à chẳng qua là do lòng tham thôi

:binhsua166: acc ở VN toàn acc ko thread để 10 ngày may ra đc 10$ đến 15$ cả ref trong khi mấy ông tây toàn acc nhiều thread :binhsua166: ng ta canh 1 acc = mình canh vài chục acc :binhsua50:giờ mới thật sự là nhỏ giọt đây

- - - Updated - - -

LIke thì có đáng là bao tiền :D like thật thì khó like ảo thì dễ rồi
Quan trọng là lòng tin con người với nhau sống mà không có lòng tin cũng khó . Thấy a e khó khăn thì mấy pro mới code tool mà code xong đi phá :D thế lỗi là của chủ tool à chẳng qua là do lòng tham thôi

share tool => ít nhất 300 ng treo => 1/10 sẽ đc prof => hết hạn vps mà ko có $ => nóng ruột => nghĩ cách khác gỡ vốn :binhsua166: giải thik đơn giản và hợp lý

:binhsua166: acc ở VN toàn acc ko thread để 10 ngày may ra đc 10$ đến 15$ cả ref trong khi mấy ông tây toàn acc nhiều thread :binhsua166: ng ta canh 1 acc = mình canh vài chục acc :binhsua50:giờ mới thật sự là nhỏ giọt đây

- - - Updated - - -

share tool => ít nhất 300 ng treo => 1/10 sẽ đc prof => hết hạn vps mà ko có $ => nóng ruột => nghĩ cách khác gỡ vốn :binhsua166: giải thik đơn giản và hợp lý

Thu Hà ngày bây giờ có đc 200$ ko

giờ support thì support admin coin cho thay đổi cấu trúc site thôi :binhsua49:

- - - Updated - - -

Thu Hà ngày bây giờ có đc 200$ ko

ngày nào cũng đều đều từ 1$ đến 2$ ạ :binhsua52: e newbie ko dám vượt mặt các pro đâu

E thì không rành lắm :D mà nghĩ lúc ra tool là đã khó rút không tool thì phải ngồi canh :D mà canh thì đến bao giờ giống hồi xưa chơi pc phải nhờ imacro để rút :D

giờ support thì support admin coin cho thay đổi cấu trúc site thôi :binhsua49:

- - - Updated - - -

ngày nào cũng đều đều từ 1$ đến 2$ ạ :binhsua52: e newbie ko dám vượt mặt các pro đâu
Thảo nào ngày mình cũng chỉ đc 0,1 0,2 lẻ lẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week