[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
ta luôn ở Yahoo đợi tut mi, ko có là ta.................sát :binhsua49:
pm yahoo đi bảo cách cho ! nhưng mai bị band cấm kêu :( vì đang trong quá trình thử nhiệm

Nản vãi.. Admin sel bài bên Box *** làm mất hơn 600 post :binhsua23::binhsua46::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Server như này có đủ treo coin ko các pác ;))

mình ko còn cổng nào hết :binhsua45: px thì ko có ai nhận add mail nữa :binhsua46:

Em buzz yahoo anh đi nhận cho 5 mail rút cho đỡ buồn

- - - Updated - - -

mình ko còn cổng nào hết :binhsua45: px thì ko có ai nhận add mail nữa :binhsua46:

Em buzz yahoo anh đi nhận cho 5 mail rút cho đỡ buồn

2 thread free là thế nào vậy bác?
veri 2 sđt là nó cho 2 thread free à :binhsua58:
2 thread free có nghĩ là có 2 thread free, thread free sẽ có khi mình đăng kí tài khoản và kích hoạt số điện thoại. 1 thread free sẽ như 1 thread mua, chúng ta có thể kiếm 1$ mỗi 24 giờ mở tools. Vậy làm sao để có 2, 3, 4, 5,.... thread mà không cần phải mua? đơn giản thôi, sau bao ngày nghiên cứu thì tôi đã tìm ra cách để giúp các bạn có nhiều hơn 1 thread. Các bạn hãy làm thật kỹ, thật kỹ hướn dẫn dưới đây. Nhớ là thật kỹ nhé, nếu sai một bước nhỏ thôi cũng đủ làm bạn thất bại thảm hại rồi đấy. Vậy bạn có dám làm không? Đáp án sẽ là có bởi vì tôi biết lòng tham của bạn là vô đáy. Khi có 1 Thread bạn sẽ muốn có 2 Thread, khi có 2 thread bạn sẽ muốn có 3 thead và hơn thế nữa. Vậy chúng ta bắt đầu nhé, tạm thời hướn dẫn các bạn tạo 5thread đã nhé
Bước 1: Tạo 1 acc Coin và ver phone.
Bước 2: Tạo thêm 1 acc Coin và ver phone.
Bước 3: Lần này ta tạo 2 acc Coin và ver.
Bước 4: Tiếp tục tạo 1 acc Coin và ver. :binhsua49:

Ô cê và bạn đã có 5 thread rồi nhé!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week