[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Your account was blocked! Thôi rồi ta đã xa em :binhsua04:

Tin vui . Ăn ngây cái PEDING
IdAmountTimeE-walletTypeCommentStatus
28962512-4.29002013-08-06 07:35:26[email protected]EgopayPayout to Egopay made by user_id 236616 (115.78.119.33)Pending

Tình hình là vẫn chưa add được mail px ............................................................................................................... Bực mình quá đê

nó không gửi mail bị lỗi nữa rồi

- - - Updated - - -

nó không gửi mail bị lỗi nữa rồi

Wtf .các bác đang nói đi đâu thế.acc em vẫn vào bt mà

Tình hình là vẫn chưa add được mail px ............................................................................................................... Bực mình quá đê
Từ tối qua đến sáng nay add bình thườngSợ nó lỗi nên rạng sáng + sáng hnay e lo add hết :D

Lúc nó mở thì ko chịu add :)) giờ add ko được thì chịu :))

Từ tối qua đến sáng nay add bình thườngSợ nó lỗi nên rạng sáng + sáng hnay e lo add hết :D
Tối qua cũng định add mà buồn ngủ, thế là mất cơ hội add :) mà sao chưa thấy add Paypal ta, đang hóng cái cổng PP, hehe

- - - Updated - - -

Lúc nó mở thì ko chịu add :)) giờ add ko được thì chịu :))
Ở đời ai bik được chữ ngờ phải không bác :)

chẳng có gì thay đổi :( 1 số account vẫn chưa login được . thôi đành chờ tối vậy ! auto giờ nguy hiểm lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week