Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
có bác nào thử phần ssh của tool rút coin chưa ?

phần ssh có chạy ổn không nhỉ các bác

lần nào cũng login zo bị dis tool ko hiểu sao, đã đổi qua vps khác treo vẫn dis

bác request nhiu s :p
mình chắc là ko phải do giây , mình nghĩ là do cái max cash out đó , vì vps kia mình treo cash out 20$ và để 1 giây treo 3 ngày ko bị dis
còn vps này thì mình treo 5s và cash out 30$ cứ 1 chút lại dis , tự nhiên code cái này zo chẳng có công dụng j mà còn bị dis tool nữa :(

thôi xong đi cả dàn rồi :(( đêm qua vẫn login bình thường vừa vào kiểm tra login fail hết thấy nghi nghi đăng nhập acc block :( hơn chục em ,

Ôi sô mình đen thế hôm qua chán qua ko treo mà nghỉ đi uống cafe thử giản bữa thì nó mở cổng về đến nhà thằng bạn bảo vừa dc pay cách đây 5 phút
Tối qua tích cực treo lại sang ra VPS die sạch sẽ...... :(

treo auto mãi mà chẳng về nổi 1 acc. hôm qua về thì login fail ! Tối nay ngồi canh vậy :(

Giờ ngồi reg lại phải đợi 10 hôm mới rút được chứ ít rút cũng chết tiền phí . thôi đợi 1/9 xem chương trình kia thế nào create vps 1 thể . 4 hôm nữa thôi nhịn ăn vậy

chả hiểu làm sao mấy bác ăn banned hoài thế , có 5 acc em vác đi 10 ip khác nhau treo trên 1 tool có sao đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week