Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Các bác cứ log vào web vào rút thử là biết vì sao ngay. Chỉ cần vào rút tiền là coin cho out ngay nên nhập captcha liên lục đó anh em. Chờ cho coin bớt điên đã rồi treo tiếp :p:p

100$ mất 7% mất thêm 0.25 paxum, fee send PM nữa gọi là 8$
Anh em góp chung với nhau exchange 100$ cùng lắm mất 4$ có lúc rate lên tới 1 px = 0.97 PX :))

site nào mà phí ex 7% vậy @@

Mình định ex mấy $$ lẻ từ PX thôi chứ fee ex trên site 24change.com là 3% thôi, nhưng min fee lại 10$ nếu ex 100$ chỉ còn lại 90$
mình thì có vài chục $ thôi định gom vài bạn cho đủ 200$ rồi ex, các bạn được mấy chục $ thì send qua mình mình tính fee 7%

Còn bạn nào có cả trăm $ rồi thì tự ex thôi :)

tool cash out giờ hết rút dc rồi nó bắt gõ capcha hoài ức chế quá

Mình định ex mấy $$ lẻ từ PX thôi chứ fee ex trên site 24change.com là 3% thôi, nhưng min fee lại 10$ nếu ex 100$ chỉ còn lại 90$
mình thì có vài chục $ thôi định gom vài bạn cho đủ 200$ rồi ex, các bạn được mấy chục $ thì send qua mình mình tính fee 7%

Còn bạn nào có cả trăm $ rồi thì tự ex thôi :)
Cùng nhau ex tính phí theo rate thôi chứ cậu tính 7% thế chẳng bao giờ có ai ex với cậu đâu, giờ ai cũng khó khăn tính toán từng đồng 1
100$ fee 7% thì tự ex cho xong

ko phải tool down đâu mà web thằng coin nó down đó mấy bác ạ. vào download tool hay profile j nó cũng logout ngay nói chi đến chuyện rút tiền o_O

khi nào ex thì pm tiếng nha. hnay đc 5x rùi

9h sáng mai dậy gom tiền đi ex 1 lần luôn...từ giờ tới mai chắc dc thêm ít nữa

có auto được đâu mà có tiền đang lỗi mà
lỗi thì lỗi 1 lúc là vào dc thoi ,,,,ta vẫn chưa tắt tool ko key,,,vẫn chạy ầm ầm mà éo thấy tiền về...móa đen như cức tó

lỗi thì lỗi 1 lúc là vào dc thoi ,,,,ta vẫn chưa tắt tool ko key,,,vẫn chạy ầm ầm mà éo thấy tiền về...móa đen như cức tó
Tắt tool đó đi ba. Tool đó bị lỗi đó lout out rồi mà nó vẫn cashout

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week