COINEX TẶNG 100CET CHO USER MỚI (31/08/2018)

Nó bắt chụp hình trực tiếp như vậy là rất đúng. Ủng hộ.

sao mình login trên app ko đc nhỉ
Bác login = email đăng ký nếu có kích hoạt 2fa thì điền code vào
Mình vẫn login bthg mà ta

Nó bắt chụp hình trực tiếp như vậy là rất đúng. Ủng hộ.
Làm vậy tránh dc cheat
Mà k biết có trường hợp nào 1 mặt mà nhiều acc chưa =))

Làm vậy tránh dc cheat
Mà k biết có trường hợp nào 1 mặt mà nhiều acc chưa =))

Thiết nghĩ chắc là có, mấy thằng này hệ thống quản lý user nó kinh điển lắm, ngày xưa em từng ngồi làm một hệ thống quản lý User một cty của Mexico, nó kêu cầu hễ người đăng ký mới mà đặt password hay info hao hao giống nhau cũng phải group lại một nhóm rồi cảnh báo nó biết. Rồi đăng nhập sai password mà giống với một account khác cũng phải báo luôn.

Last edited:
Thiết nghĩ chắc là có, mấy thằng này hệ thống quản lý user nó kinh điển lắm, ngày xưa em từng ngồi làm một hệ thống quản lý User một cty của Mexico, nó kêu cầu hễ người đăng ký mới mà đặt password hay info hao hao giống nhau cũng phải group lại một nhóm rồi cảnh báo nó biết. Rồi đăng nhập sai password mà giống với một account khác cũng phải báo luôn.
Ủa bác , password nó cũng nắm dc luôn hả :oops::oops::oops:

Up cho bạn :D

Ủa bác , password nó cũng nắm dc luôn hả :oops::oops::oops:

Việc này là bình thường nhá bác. :D :D :D, ngồi nhớ lại lâu lâu mình gặp hoài chứ gì, trưởng nhóm yêu cầu ko mã hoá dữ liệu khi lưu trữ.

Việc này là bình thường nhá bác. :D :D :D, ngồi nhớ lại lâu lâu mình gặp hoài chứ gì, trưởng nhóm yêu cầu ko mã hoá dữ liệu khi lưu trữ.
tr địu :( lạng quạng v mất acc hay bị hack acc như chơi rồi

Chuyện này bình thường mà bác, nguyên tắc là ko dùng một password cho nhiều account luôn là 1 trong 3 điều quan trọng đầu tiên về nguyen tắc bảo mật trên mạng, bên cạnh đó là không dùng một từ có thể tìm thấy trong bất cứ một quyển từ điển nào. Tốt nhất nên dùng một phần mềm quản lý password như LastPass để lưu và tạo pass ngẫu nhiên cho mỗi site.

Last edited:
Chuyện này bình thường mà bác, nguyên tắc là ko dùng một password cho nhiều account luôn là 1 trong 3 điều quan trọng đầu tiên về nguyen tắc bảo mật trên mạng, bên cạnh đó là không dùng một từ có thể tìm thấy trong bất cứ một quyển từ điển nào. Tốt nhất nên dùng một phần mềm quản lý password như LastPass để lưu và tạo pass ngẫu nhiên cho mỗi site.

Cám ơn bác đã chia sẽ
Sau này mình cũng phải note lại .
Kiếm ăn đã khó , sơ hở để mất tiền còn ức hơn

Up cho kèo thơmmm

Bác nào chưa làm thì tranh thủ vào làm kiếm ít xèng cfe nào

C
để được 100CET có cần tải app ko thớt, mà mình dùng PC tải app được ko
cái bước quan trọng ssu cùng là phải tải app để xác nhận khuôn mặt nha bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads