SCAM Coince - coince.com

Compounding tức là mỗi ngày nó lấy lãi của mình dep ngược vào lại, vậy thì plan vẫn luôn là 60ngày mãi cho đến khi nào mình rút lãi đúng không nhỉ. kiểu như 4ever ý
hay là nó sẽ dồn cho đến hết 60 ngày rồi cho mình rút 1 cục.:confused:

Compounding tức là mỗi ngày nó lấy lãi của mình dep ngược vào lại, vậy thì plan vẫn luôn là 60ngày mãi cho đến khi nào mình rút lãi đúng không nhỉ. kiểu như 4ever ý
hay là nó sẽ dồn cho đến hết 60 ngày rồi cho mình rút 1 cục.:confused:
không tăng plam cậu nhé hết 60 ngày đó là nó hết plan đó, vậy nên chơi nhiều plan đi bác thấy nó cũng ngon á :D

Đúng rùi mình dep lãi lại hàng ngày, các bạn đừng lười dùng chức năng compound nha, vì dùng chức năng đó thì upline ko được % ref nha.

thanh toán tiếp theo:

The amount of 7.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9155290->U1896276. Memo: API Payment. Withdraw to C1722645 from Coince.. Date: 00:53 10.08.16. Batch: 142682962.

Chơi HYIP mà bạn, nếu bạn muốn tối ưu thì dep to to chút, nhưng phải đảm bảo nếu có mất bác cũng chỉ tiếc vài giờ.
tạo 1 id làm upline rùi sau đó tự mình ref cho mình, và 1 điều nữa là ko được dùng chức năng compound của coince nha, mà hay tự dep thủ công.
vì bạn dùng chức năng auto compound của nó upline sẽ ko nhận được % ref com

Chơi HYIP mà bạn, nếu bạn muốn tối ưu thì dep to to chút, nhưng phải đảm bảo nếu có mất bác cũng chỉ tiếc vài giờ.
tạo 1 id làm upline rùi sau đó tự mình ref cho mình, và 1 điều nữa là ko được dùng chức năng compound của coince nha, mà hay tự dep thủ công.
vì bạn dùng chức năng auto compound của nó upline sẽ ko nhận được % ref com
nhưng mà chức năng này có nghĩa là sau 60 ngày thì mình rút đc lãi + vốn hay là bị chôn @@

chức năng compound của coince cũng chỉ là dep lãi kép, đến khi nào bạn cảm thấy số vốn tăng lên để có thể dừng việc dep lãi kép và rút tiền về ví thì vô mục investment để cài đặt về 0% rùi hàng ngày bắt đầu rút lãi, khi bận ko set lại về 0% thì nó sẽ tự động dep lãi kép cho đến khi hết 60 ngày tiền vốn của bạn, lúc đó bạn sẽ có số vốn gấp đôi thui

chức năng compound của coince cũng chỉ là dep lãi kép, đến khi nào bạn cảm thấy số vốn tăng lên để có thể dừng việc dep lãi kép và rút tiền về ví thì vô mục investment để cài đặt về 0% rùi hàng ngày bắt đầu rút lãi, khi bận ko set lại về 0% thì nó sẽ tự động dep lãi kép cho đến khi hết 60 ngày tiền vốn của bạn, lúc đó bạn sẽ có số vốn gấp đôi thui
Thì có nghĩa là toàn bộ số đó mất sau 60 vì hết plan đúng không.

Deposit
$ 165.46 Aug-10-2016 06:16:22 PM
Note: Deposit to Investment Package

coince khi bạn dep xong thì sau 60 ngày tất cả plan đó sẽ thành 0 và balance se lên là 180%.
vd bạn dep 1000$ nếu ko dep lãi kép thì sau 60 ngày bạn sẽ có 1800$

Còn đây là ví dụ dep lãi kép của mình

Attachments

232.8 KB · Views: 71
coince khi bạn dep xong thì sau 60 ngày tất cả plan đó sẽ thành 0 và balance se lên là 180%.
vd bạn dep 1000$ nếu ko dep lãi kép thì sau 60 ngày bạn sẽ có 1800$
còn dep lãi kép thì TOTAL INVESTMENT càng ngày càng lớn và cứ để như vậy sau 60 ngày mình sẽ chẳng đc cái gì hết. đúng ko ?

đúng rùi đó bạn , bạn bắt đầu nhận lãi từ total investment ngày thứ 61 trở đi nha

Hết plan cũ khi lúc đầu mình dep, còn đến ngày 61 là mình còn vốn của 60 ngày qua dep lãi kép mà.

Hết plan cũ khi lúc đầu mình dep, còn đến ngày 61 là mình còn vốn của 60 ngày qua dep lãi kép mà.
Khó hiểu vậy? compound 100% đến 60 ngày là hết plan.Vậy có rút vốn và lãi dc kg? Hay bắt đầu lại từ ngày 61 với số vốn của 60 ngày đó.Lẽ ra hết plan phải rút ra dep vào lại chứ.Chức năng này chưa biết thế nào ai hết plan cho ý kiến cái.đang còn 7 ngày nữa.

Bạn còn 7 ngày nếu dep lãi kép thì sau 7 ngày bạn vẫn có số vốn cửa 7 ngày vừa rùi. để nhận lãi típ trong 60 ngày kế tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom