SCAM Coince - coince.com

Trong tất cả các site thì em thấy site này gần như được đầu tư kĩ nhất, đại khái là các red flags đều ko thấy có, site thiết kế đẹp và nhìn chuyên nghiệp hơn hắn tất cả các site còn lại, ko biết có sống lâu được ko nhỉ?

Trong tất cả các site thì em thấy site này gần như được đầu tư kĩ nhất, đại khái là các red flags đều ko thấy có, site thiết kế đẹp và nhìn chuyên nghiệp hơn hắn tất cả các site còn lại, ko biết có sống lâu được ko nhỉ?

Cryptostability giao diện ngon hơn nhiều mà vẫn chết mà bác. Nói chung hên xui tùy thằng admin nó ăn nên làm ra hay ko @@
Hồi mới vào thấy Coince pay 24h, giờ chuyển thành 48h nên là em theo nốt vòng này thôi

Uh về rồi
22.07.16 04:17 Receive Received Payment 1.2 USD from account U9155290 to account U11410266. Batch: 140502124. Memo: API Payment. Withdraw to C9962059 from Coince.

cai này chơi sao vậy mấy bác,ai có link hướng dẫn cho mình xin với

cai này chơi sao vậy mấy bác,ai có link hướng dẫn cho mình xin với

Lấy link ref ở #1 đăng ký tài khoản, xong make deposit từ ví PM/bitcoin...

Xong vào website của bác #1 để request RCB (hướng dẫn request RCB có bài hướng dẫn rồi đó).

Xong hàng ngày vào rút tiền thôi (site này min $1)

Bác nên đọc kỹ hướng dẫn trong box HYIP này đi đã nhé.

Cryptostability giao diện ngon hơn nhiều mà vẫn chết mà bác. Nói chung hên xui tùy thằng admin nó ăn nên làm ra hay ko @@
Hồi mới vào thấy Coince pay 24h, giờ chuyển thành 48h nên là em theo nốt vòng này thôi

Cryptostability mà ngon à @@ nói bác đừng buồn chứ site đó chẳng có diểm nào để so với site này cả :D

mà coince đã chạy gần 200 ngày rồi, thanh toán hiện đang chậm lại, các bạn nên cân nhắc trước khi chơi :)

Cryptostability mà ngon à @@ nói bác đừng buồn chứ site đó chẳng có diểm nào để so với site này cả :D

mà coince đã chạy gần 200 ngày rồi, thanh toán hiện đang chậm lại, các bạn nên cân nhắc trước khi chơi :)
có thông báo sắp pay instant mà nhỉ :D

vậy à bác e thấy nó đẹp :)) site đó là site đầu e chơi hyip, lỗ mất hơn trăm obama :(

Xong vào website của bác #1 để request RCB (hướng dẫn request RCB có bài hướng dẫn rồi đó).

Bác hướng dẫn thế có phải chết con nhà người ta không :D

thanh toán tiếp theo:

The amount of 4.52 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9155290->U1896276. Memo: API Payment. Withdraw to C1722645 from Coince.. Date: 04:14 22.07.16. Batch: 140501833.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back