• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Coinbrawl - Chơi game RPG đơn giản kiếm bitcoin cực nhanh :D

mặc dù tỉ lệ thắng The Black Knight là 8% nhưng mới win 2 phát liên tiếp:D
Phong trào đánh Black Knight nổi lên :oops: phải đú theo ms đc

:oops: chơi riết chỉ quan tâm đến dùng satoshi nâng cấp thôi chả quan tâm đến vấn đề rút tiền rút bạc gì luôn
:oops: híc

Hehe

win rate the black knight 25%, 2h~ withdraw 10k satoshi, lên attack khoảng 169 ~ 25% chả cần phải update gì hết nữa :v

Attachments

250.5 KB · Views: 46
à site cho withdraw nhiều lần trong ngày, site pay khá nhanh, attack khoảng 30 Stamina là đủ 10k satoshi để withdraw

Vừa lấy tiền trong bank ra nâng cấp thì

bọn nó nhanh thật chứ

Ý bác ấy đánh BK tầm 30 stamina là được 10k. 25% có lẽ là hơn.

có đâu bác stamina mình vẫn là 10 mà :v ý mình là attack 30 stamina thì mình đc 10k satoshi :v

:oops: chơi riết chỉ quan tâm đến dùng satoshi nâng cấp thôi chả quan tâm đến vấn đề rút tiền rút bạc gì luôn
:oops: híc
Cấp cao r rút bác :D quánh con Dark Knight mấy hồi :D

à site cho withdraw nhiều lần trong ngày, site pay khá nhanh, attack khoảng 30 Stamina là đủ 10k satoshi để withdraw
Ủa site nói Once per day mà bác :oops: 1 lần 1 ngày thôi :D

có đâu bác stamina mình vẫn là 10 mà :v ý mình là attack 30 stamina thì mình đc 10k satoshi :v
em mà chờ 3 lần thế này thì satoshi nó chạy về premiêr và nokiax94 mất :D

có đâu bác 2h mình vào withdraw 1 lần :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom