• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Coin ngon quá các bác ạ, chắc là dễ ăn và ngon nhất trong năm

aimabiet97

Junior
Reactions
55
MR
0.164
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Link ref: https://t.iost.io/?c=eztfL4pb

Các bác chỉ cần oánh đại 1 mail lập twitter không cần phải verifi
Tạo 1 ví eth wallet trên https://www.myetherwallet.com/ thảy vào đây

Sau đó tạo 1 nick twitter ko cần xác nhận mail nha, chỉ cần đổi ip để tw ko bắt xác minh số đt, mỗi ip đc 5 6 acc tw
Sau đó copy dòng khoanh đỏ, mở tab mới chỗ tweet rồi paste vào tweet thôi
mở tab mới trong phần follow rồi follow thôi. 10s sau trang web của nó tự xác nhận cho các thím

Đợi nó thả airdrop đợt 1 ko để ý e lười ngồi làm có 15p được gần 50$, quả này phải ăn mạnh thôi các thím

Trên TW thông báo 8 pm sunday kết thúc không biết theo giờ gmt nào nhưng ko đến 24h nữa kết thúc rồi. Nó chuyển về ví rồi chuyển thẳng lên sàn Houbi bán ra usdt, eth hoặc btc cực dễ dàng, sàn lớn thứ 3 thế giới của tàu nên giao diện rất thân thiện với người việt

Chúc các thím ăn vui vẻ. Mong các thím ref em phát có tiền cho con uống sữa

hình tuần trước nó mới thả, làm có 15p

Bác nào có vấn đề gì cứ hỏi ở dưới ạ

Xong. Airdrop đã kết thúc.
Vị chi sau 2 ngày gần 200.000 acc đã tham gia
Theo 1 báo cáo mới nhất của twitter inc. gửi về cho aimabiet. 2 ngày vừa qua số lượng người đăng kí sử dụng tại châu á thái bình dương tăng đột biến.
Vị chi đợt thả này iost phải chi khoang 13 triệu token (nếu ko cần kiểm tra toàn bộ các cheater)
13 triệu token (~ 1tr $ ở thời điểm hiện tại) tung ra để kích cầu là con số rất nhỏ so với tổng số lượng coin và khối lượng giao dịch hằng ngày của đồng iost hiện tại trên 2 sàn lớn Huobibinance
Em ủ men 2 năm đây. 2 năm nữa đào topic lên. Tạm biệt các bác

Last edited:
Important:
You will only receive tokens when you get other people to retweet using your link. We are awarding 68 IOS Tokens per person that retweets!
Có điều kiện đi kèm nè mọi người.

don gian hon la k thay no paid cai chinh la k paid cac pro a !!

Em thấy nhiều người đc paid lắm mà thím, trong đó có cả e:oops:

Bro đợt 1 có cheat choác gì không

Có chứ bác:oops: Cái này ko cheat sao mà ăn được, Nhưng e chia tầm 1 nick khoảng 20 ~ 30 ref thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom