Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
vào một ngày đẹp trời, e coinz đã chặn tất cả ip từ vps và ssh. :binhsua10:

Chém, IP thật cũng không vào được mà, chắc em ý ra đi vĩnh viễn rùi :D
Ôi tiền của tôi, ôi vps của tôi giờ làm gì đây :binhsua04:

Có lẽ nào ,e lại ra đi,mới cắm auto tối quá,chưa biết tiền nong đã về chưa ,hix

http://blog.coingeneration.com

Ra đi thế nào đc mà ra đi... Dự án của nó có giá trị hàng tỉ $, doang thu ước tính 1000%, mang ý nghĩa thực tiển cho đời sống con người... Thằng Coi này quả là bá cm nó đạo mà.
bac vao ma rut tien di kia, hang ti $ cua bac day

Sao nhiều người trong lòng muốn Coin sống mà miệng cứ bảo Coin scam. Thể loại gì đây :binhsua10:

bac vao ma rut tien di kia, hang ti $ cua bac day

Không cần bạn phải nhắc... Chỉ có 1acc gắp gáp làm gì, quang trong là hiểu đc họ đang làm gì, và họ lấy tiền ở đâu ra để trả cho mình mà thôi, có điều suy nghĩ và giọng nói của bạn tanh mùi .... quá!

Hồi hôm nó mới pay mấy chục ngàn $ không lẽ nó bị điên mà sắp lúc này. Sáng ra tưởng bị BAN hết acc rồi chứ thấy cái hình này mừng đi ngủ tiếp.

Sao nhiều người trong lòng muốn Coin sống mà miệng cứ bảo Coin scam. Thể loại gì đây :binhsua10:

đời là thế mà :)) những thể loại kêu la như chuẩn bị đẻ mới thế , có làm có ăn có chơi có chịu

Kiểu này là chặn không cho đăng ký mới trong 1 time và sàng lọc nhé, dự là sắp ra đi hàng loạt, Coin chuẩn bị sống lại như xưa :binhsua02:

Kiểu này là chặn không cho đăng ký mới trong 1 time và sàng lọc nhé, dự là sắp ra đi hàng loạt, Coin chuẩn bị sống lại như xưa :binhsua02:

Nó mà sống lại thì chắc chắn của việt nam sẽ chiếm 1/2 số account.

Mới bị ban acc xong, vừa reg lại, tính tích trữ mấy acc cũ, ai dè 503, thật là điên người !!!

Các bác cứ bình tĩnh. Nó bảo trì up Wallet mới cho anh em rút đấy dự là PP và mở lại ego :binhsua14: hoặc là nát

Các bác cứ bình tĩnh. Nó bảo trì up Wallet mới cho anh em rút đấy dự là PP và mở lại ego :binhsua14: hoặc là nát

Hi vọng là thế chứ vps giờ biết để làm gì.

Nó đã thông báo việc bảo trì này từ tuần trước vậymà tuần này mới bảo trì

Đc có 5 acc gần 50$ mà hôm qua hên là đã rút được 35$, h thấy thế này ko biết nên buồn hay vui đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week