Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Nó quăng lụ đạn xong bảo lo with thằng 1K6... mịa... chê anh em này ít $ chứ gì :m206:
mi rút hết rồi còn gì nữa ở đó mà la làng =.=
Ta đây này ôm 80 acc hơn 10 ngày nè h mỗi acc gần ~20$ :binhsua04:

Tiền Pending thì vẫn là pending nhé còn tiền AB thì rút được ! mà các bác cứ từ từ . nó còn nhiều ego lắm . mai sẽ rút lần lượt cho các bác .

Tiền Pending thì vẫn là pending nhé còn tiền AB thì rút được ! mà các bác cứ từ từ . nó còn nhiều ego lắm . mai sẽ rút lần lượt cho các bác .

cái lão này hại người nóa vừa thôi sau này bị người hại lại đấy!!! lên quăng bom mù làm anh em xoắn tít hết cả lên!!! :)) =))

sót ruột chết đi đc :binhsua10:

Mình vừa teamv xem rồi thật đấy chả fake làm gì đâu các bác tin hay k tùy. Chờ bác ấy đê :binhsua06:

Mình vừa teamv xem rồi thật đấy chả fake làm gì đâu các bác tin hay k tùy. Chờ bác ấy đê :binhsua06:
Chờ đến mô !? Nó with hết $ rồi thì anh em ăn cám hết

cái lão này hại người nóa vừa thôi sau này bị người hại lại đấy!!! lên quăng bom mù làm anh em xoắn tít hết cả lên!!! :)) =))
Vui Vẻ Làm 100 $ Teamview luôn nhỉ ?

mai ưu tiên tôi néhh =.=
ôm acc nhiều quá nên hơi run gần 1k chứ ít gì >.< trong khi chỉ mới gửi proof veri Paxum thoi

rút được thì rút choa mình với teamview chi chém tí cho vui thôi mừ!!! :)) =))
Mai Mình sẽ rút hết cho mọi người mà ! lấy giá rẻ thôi ! bác nào giầu thì lấy nhiều , bác nào nghèo lấy ít ;))

- - - Updated - - -

mai ưu tiên tôi néhh =.=
ôm acc nhiều quá nên hơi run gần 1k chứ ít gì >.< trong khi chỉ mới gửi proof veri Paxum thoi
OK dần dần sẽ rút hết cho mọi người

Mai Mình sẽ rút hết cho mọi người mà ! lấy giá rẻ thôi ! bác nào giầu thì lấy nhiều , bác nào nghèo lấy ít ;))
Em nghèo lắm bác ơi :binhsua17:

Mới nhận được thông báo mới, nghe nó nói thì có nghĩa là anh em cứ dep tiền mạnh vào , sau 2 tuần thì bắt đầu được rút ( thời gian xác minh).

Mới nhận được thông báo mới, nghe nó nói thì có nghĩa là anh em cứ dep tiền mạnh vào , sau 2 tuần thì bắt đầu được rút ( thời gian xác minh).
Muốn dep hay gì gì đó thì để ae mình rút hết $ ra đi rồi tính tiếp ^^ Chứ hiện h ai mà giám nhảy vào dep $ chứ :binhsua04:

Chán thế. Đang háo hức
Háo hức làm gì, lo kiếm ACC Paxum with cho lành, giờ cổng Paxum đang lắm tiền mà with nhanh.

Háo hức làm gì, lo kiếm ACC Paxum with cho lành, giờ cổng Paxum đang lắm tiền mà with nhanh.
Có rút được đồng nào đâu bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week