Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Nãy giờ log vào cắm auto cash có bị éo gì đâu, đừng gây hoang mang cho dân tình, tội lắm
Đang with bị đá ra và lock, kiểm tra liên tiếp 5 acc lock luôn, acc thứ 6 vô được. MÌnh nói để cảnh báo nhé, ko phải loại người thích đâm chọt. Phán thì cũng xem người nhé

các bạn nghĩ xem nào Admin coin nó có thông báo hay khuyến khích mọi người rút tiền peding đâu nhỉ ? có thì nó phải thông báo 1 tiếng chứ , có thể đây là cái bẫy của nó cho mấy bạn rút tiền pending 1 là khóa Acc 2 là tiền đấy reset = 0

Mấy hôm nay theo dõi thấy bên coin vẫn sup bình thường, mình nghĩ mọi người sắp đc vui thôi.

Hiện tại đã disable các cổng with, dự là sắp có tin vui rồi

Thấy cậu này tích cực dự là tồn kho nhiều lắm đây :binhsua144:

Cũng bình thường thôi, qua nay mới vô 2pic, cũng nhiều acc nên chuột bạch có j thông tin cho anh em luôn, khỏi bị chém gió rồi with pending

Cũng bình thường thôi, qua nay mới vô 2pic, cũng nhiều acc nên chuột bạch có j thông tin cho anh em luôn, khỏi bị chém gió rồi with pending

Chuột bạch 1 acc thôi chứ , mỗi làn 1$, đc thì làm mạnh, pending hết khổ @@

tình hình là cứ 50/50 đi ae , chưa gì nói dc gì đâu :D

Dự tiếp, sẽ còn tiếp tục chương trình lock acc, cập nhật tin tức là mấy cái penning bị reset về 0 là do lỗi nó đang úp date data nhé. Amind nói sẽ không bị mất. Tiếp tục waiting nha mấy bợn....

Mình cũng mới nhận được tin như bạn trên , wait...

Quay tay sáng giờ không dính nỗi, hơi bị nản rồi đấy :m191:

mới dính thêm 9 nhát nhé bà con

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,880
172,967
Latest member