Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Xin chúc mừng bạn là người may mắn trong ngày
Cais n
edit nhầm 2 lần liền đây này
sáng dạy chưa đánh răng rửa mặt nhảy vô máy start -> run -> mstsc vô vps xem coin :|

Nói chung là ai còn niềm tin và hy vọng vào nó thì cứ đợi, không tin thì té đi lấy VPS mà làm chuyện khác, cứ sồn sồn lên la lối thì nó pay cho chắc.

topic giảm hẵn người theo dõi :) thôi thì hi vọng vẫn mãi là hi vọng nuôi 1 tí gì đó mặc dù đã ăn của nó 1 ít rùi :binhsua79:

PZ nó chắc gì được 2M $ đâu. Trong tần đấy ngày chả lẽ lượng btc nó đào được trong tần đó ngày ko ex ra được PM với ego à. Chắc chắn là nó có mưu đồ gì đó chứ chả lẽ lượng BTC nó đào được cho hết vào pz đc à. Vô lý. Nó đang cố tình trì hoãn pay chứ không phải là do cái pz của nó. Thế là hiểu thôi

Vâng té hết đi các bạn, cho rộng chỗ, còn mình thì cứ chờ thôi. Cứ ở đó mà đoán già đoán non.
đoán cái gì, sự thật nó là như thế
công ty éo gì mà bao ngày không fix xong paygate (Bọn Mĩ giỏi IT lắm)
có mà nó không muốn dep tiền vào thì có, thỉnh thoảng PM rút đc 0.1$ vkl :|

đoán cái gì, sự thật nó là như thế
công ty éo gì mà bao ngày không fix xong paygate (Bọn Mĩ giỏi IT lắm)
có mà nó không muốn dep tiền vào thì có, thỉnh thoảng PM rút đc 0.1$ vkl :|

bạn này chả hiểu gì, cổng pz nó có lỗi gì đâu, nó bị rắc rối mấy bác dep tiền bẩn vào nên tk pz của nó bị khóa, giờ nó đang xử lý tranh chấp và refound tiền cho mem, bác nghĩ xử lý tranh chấp 1 vài ngày là xong à? trong khi đó nó đang thử nghiệm cổng Creadit Card nhưng đang trục trặc khoản thủ tục với một số ngân hàng nó hứa đế cuối tuần. Các bác chờ xem, chịu khó đọc tin tức chút nhé

Originally Posted by NamTuoc
30 con VPS... ACC thì vô thượng... blance dao động từ 2$ tớ 12$ (80% trên 6$), VPS còn tầm 15-20 ngày sử dụng.
Trên VPS có reg sẵng cái code With PM goài :D
FIX giá chót 10$/1 bộ

Bán mắc vậy ai mua???? 2$/vps bán không? Mua chờ em nó hy vọng nó sống.:binhsua06:

nó hứa đế cuối tuần. Các bác chờ xem, chịu khó đọc tin tức chút nhé
Trước thì 24, rồi nó delay bảo ngày mai 2 lần, giờ thì bảo cuối tuần
nào là all payment processer will be open tomorrow, xong lại problem, kêu function error
pay thì nhỏ giọt như kiểu chọn người ý

Trước thì 24, rồi nó delay bảo ngày mai 2 lần, giờ thì bảo cuối tuần
nào là all payment processer will be open tomorrow, xong lại problem, kêu function error
pay thì nhỏ giọt như kiểu chọn người ý
nói chung bạn không treo thì ra chỗ khác ok

nói ít lại đi nó nói cuối tuần thì để cuối tuần coi sao

nói chung là ai k treo nữa thì có thể ra đi và để lại acc coin cho mình :)) vì còn 1 sll vps chưa dùng =))

nói chung bạn không treo thì ra chỗ khác ok

nói ít lại đi nó nói cuối tuần thì để cuối tuần coi sao
thế bây giờ đang là đầu tuần à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member