Help Code DuyMuoi V2 - Mobile

AGICASH

Newbie
Reactions
6
MR
0.054
Mọi người ai sử dụng code loại này cho mình hỏi xem trong source mà DuyMuoi send có file ckupload.php không ? ( nó nằm trong thư mục ckeditor ) . Rất mong mọi người xác nhận dùm mình thông tin này vì file này rất nguy hiểm :)
Xin Cảm Ơn ! ;)

Mọi người ai sử dụng code loại này cho mình hỏi xem trong source mà DuyMuoi send có file ckupload.php không ? ( nó nằm trong thư mục ckeditor ) . Rất mong mọi người xác nhận dùm mình thông tin này vì file này rất nguy hiểm :)
Xin Cảm Ơn ! ;)
cỠ nào bác:D

Xin Cảm Ơn ! ;)
:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Xin Cảm Ơn ! ;)
nói rõ hơn đi bạn, nguy hiểm như thế nào vậy?

nói rõ hơn đi bạn, nguy hiểm như thế nào vậy?
Ý ông đó nói là file đó có các dòng code cho phép upload tẹt ga lên host của mình, người khác nếu biết thì truy cập link xxxx.com/ckeditor/ckupload.php rồi upload 1 đống trojan, shell lên host rồi phá hoặc làm trò abcx j đó....... 1 file mở cửa không có 1 cái bảo mật j cũng khá nguy hiểm...

nó là file shell
kiểu nó dùng trộm web mình làm botnet, host get link tốn cpu và có thể ăn sup từ chủ host

có file đó mà, bửa mình check shell cũng bị check ra file đó
code thì ông duy10 cài trực tiếp cho mình mà, xác nhận là có file đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week