SCAM Cocoainv - Lãi giờ

Ngta thông báo cho bn là may, còn đòi chụp màn hình :cool:
Thôi bạn ơi trách chi Bác ấy. Post lên cảnh báo để biết thông tin mà đòi hỏi hình ảnh. Ai post chắc cũng ấm đầu. May quá nó pay lại. Admin good sau 1 hồi bị mắn hehe

Admin pending là ông vào đây kiếm chuyện với người post site hả ?
Không kiếm chuyện gì hết nha Bác. Bác định đổ dầu vào lửa ah? Bác ấy là mon thì Ai mua Bác ấy list và post site đó là nguyên tắc của mon. Nhưng site tốt hay xấu Bác ấy đều post nên Tôi khuyên anh em nên cẩn thận thế thôi.

Thôi bạn ơi trách chi Bác ấy. Post lên cảnh báo để biết thông tin mà đòi hỏi hình ảnh. Ai post chắc cũng ấm đầu. May quá nó pay lại. Admin good sau 1 hồi bị mắn hehe
Admin nằm vùng nữa đấy, chắc tại nãy ai nói k pay là cho ổng hết đường làm ăn nên phải chơi đẹp tí sau này có làm ăn tiếp :p

Không kiếm chuyện gì hết nha Bác. Bác định đổ dầu vào lửa ah? Bác ấy là mon thì Ai mua Bác ấy list và post site đó là nguyên tắc của mon. Nhưng site tốt hay xấu Bác ấy đều post nên Tôi khuyên anh em nên cẩn thận thế thôi.
Đã biết là nguyên tắc rồi mà còn nói thêm vế sau thì nói làm gì :oops:

Các bác cãi nhau làm gì vậy, admin này ngày nào nó chả ra vài site lãi thấp. có lúc còn down hẳn xong pay lại. Có thằng cũng post site fast đầy thì ko nói, nhằm vào viking làm gì, ông ấy là mon, dep hay ko quyền ở mình

tối qua 3 site hồ ly thì tạch thằng techcapital.biz ,:mad:

Các bác cãi nhau làm gì vậy, admin này ngày nào nó chả ra vài site lãi thấp. có lúc còn down hẳn xong pay lại. Có thằng cũng post site fast đầy thì ko nói, nhằm vào viking làm gì, ông ấy là mon, dep hay ko quyền ở mình
Admin site này nó ra site nào mà bn bảo ra vài site lãi thấp vậy :eek:

Instantly Paying:

The amount of 3.43 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U13292975->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from Cocoa Inv..
Date: 02:12 29.03.17. Batch: 170533593.

Thanks admin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back