Ask Có VPS nhưng không biết làm gì? Tất cả vào đây

cái này thì treo được bao nhiêu đâu bạn. nếu muốn kiếm tiền từ vps thì đầu tư tool và vps hẳn hỏi. chứ dùng google treo mấy cái đó cahcws đến tết chưa được 10$. mà làm vậy chả mấy mà google nó lại cho VN mình vào sổ đen :D

hóng ngân hàng nó gọi điện

thằng gg này cứ ngày 2 ngày nó cập nhật bill 1 lần bởi vậy xui là có ngày visa đi đứt 50-60$ chứ đâu ít. Có mấy bác tham tạo cả chục cái thì vài bữa là hết tiền rồi tao tiếp xong là nát, gg nó đóng luôn thế là xong

ngày xưa vps còn là thứ đắt đỏ là may ra sẽ có người chỉ, còn giờ như nấm thế này thì chả ai chỉ đây, có mà nát miếng cơm .

Hiện tại mình có 1 số lượng vps rất lớn, cần tìm những site kiếm tiền được với vps ( pay 3-->7 ngày).
bạn nào biết phương pháp nào kiếm $ được với vps xin hướng dẫn cho mình ( mình ở sài gòn)
Nếu hướng dẫn có phí cũng ok.
rất mong được sự giúp đỡ của các bạn. số phone của mình : 0909 570 980 (hải) có thể giao lưu tại sài gòn!.
bác còn vps không? mình hợp tác, tui có 1 site ruột để boot đã được pay 3 lần (paid tuần) . ok thì giao lưu inbox nhé

Mình reg vps google đăng nhập toàn báo sai pass. đã xoa đi reg lại 3 lần vừa pas tự đặt vừa pas mặc đinh. bác nào chỉ giúp sao lại thế ko

Mình reg vps google đăng nhập toàn báo sai pass. đã xoa đi reg lại 3 lần vừa pas tự đặt vừa pas mặc đinh. bác nào chỉ giúp sao lại thế ko
bác nhập không đúng pass thôi :D...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week