Ask Có VPS nhưng không biết làm gì? Tất cả vào đây

Hiện tại mình có 1 số lượng vps rất lớn, cần tìm những site kiếm tiền được với vps ( pay 3-->7 ngày).
bạn nào biết phương pháp nào kiếm $ được với vps xin hướng dẫn cho mình ( mình ở sài gòn)
Nếu hướng dẫn có phí cũng ok.
rất mong được sự giúp đỡ của các bạn. số phone của mình : 0909 570 980 (hải) có thể giao lưu tại sài gòn!.
pm mình nhé :D trao đổi :D

Hiện tại mình có 1 số lượng vps rất lớn, cần tìm những site kiếm tiền được với vps ( pay 3-->7 ngày).
bạn nào biết phương pháp nào kiếm $ được với vps xin hướng dẫn cho mình ( mình ở sài gòn)
Nếu hướng dẫn có phí cũng ok.
rất mong được sự giúp đỡ của các bạn. số phone của mình : 0909 570 980 (hải) có thể giao lưu tại sài gòn!.
Yêu cầu ngày làm được tầm bao nhiêu. VPS của cậu là cậu mua hay cậu tự reg. Nếu mua thì phải tính ra mất bao nhiêu tiền VPS. Chứ VPS nhiều mà treo PTP ngày được có 2-3$ thì cũng uổng VPS. Nói chung muốn đỡ nhức đầu thì mang ra sell thôi.

Yêu cầu ngày làm được tầm bao nhiêu. VPS của cậu là cậu mua hay cậu tự reg. Nếu mua thì phải tính ra mất bao nhiêu tiền VPS. Chứ VPS nhiều mà treo PTP ngày được có 2-3$ thì cũng uổng VPS. Nói chung muốn đỡ nhức đầu thì mang ra sell thôi.
pmm yahoo tớ cái muốn trao đổi vs cậu xi , yahoo bên góc trái cậu

Site nào treo ptp mà 2-3$ / ngày vậy bác :v

Mình có 25 cái VPS (đồ chôm), treo jingling adf cũng được có 2-3$/ngày...bác nào có cách kiếm tiền khác thì chỉ với :(

Mình đang có khoảng 3VPS, nên treo thằng nào cho có lời đây mọi người
Nếu lời, 1 ngày khoảng bao nhiêu?
Thanks all

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,925
Latest member
htin1997

Most viewed of week

Most discussed of week