Có VPS nào mượt gần như máy thật ko anh em?

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Insuree Balance
0
Mình kết nối vps, cảm thấy nó vẫn lag lag thế nào.
ĐỘ MƯỢT của vps phụ thuộc vào gì anh em? Vào CẤU HÌNH và MẠNG INTERNET nhà mình ah?

Trong số các dịch vụ vps ở mmo4vn.
Bạn thấy ai bán vps là xài tuyệt vời nhất, mượt nhất?
Thanks.

phụ thuộc vào con vps đó, và phụ thuộc vào mạng của cậu nữa

ĐỘ MƯỢT của vps phụ thuộc vào gì anh em? Vào CẤU HÌNH và MẠNG INTERNET nhà mình ah?

Thanks.
VPS cũng như máy thiệt thôi. Cấu hình VPS càng mạnh thì càng mượt và càng đắt, thêm vào là mạng In tẹc nét nhà mình bandwidth càng rộng thì càng mượt (cáp quang thì miễn lag). Còn cấu hình máy của mình dùng thì ko ảnh hưởng đến việc lag hay ko lắm. P4 2.0ghz, ram 1gb, hdd 40gb thôi thì remote chắc cũng tẹt ga rồi bạn à :D

VPS cũng như máy thiệt thôi. Cấu hình VPS càng mạnh thì càng mượt và càng đắt, thêm vào là mạng In tẹc nét nhà mình bandwidth càng rộng thì càng mượt (cáp quang thì miễn lag). Còn cấu hình máy của mình dùng thì ko ảnh hưởng đến việc lag hay ko lắm. P4 2.0ghz, ram 1gb, hdd 40gb thôi thì remote chắc cũng tẹt ga rồi bạn à :D
hic, mạng ở khu em 32MB Viettel, mà xài plan 3$ tháng: 1CPU, 2GB RAM, 40GB HDD sao vẫn lag như thú @_@

Cấu hình càng khủng tức giá càng cao tất nhiên càng mượt. Điểm mạnh của nó là download thôi

remote lag đâu phai do cấu hinh vps còn do mạng nnhà minh nữa chứ :D :D, giảm bớt màu đi cho đỡ lag :binhsua117:

Lag là do kết nối của cậu đến VPS chứ không phải do VPS, giống như teamview vậy, 2 máy khủng nhưng kết nối đến nhau chả bao giờ được như dùng máy mình

Mạng Việt Nam thì có cấu hình ông rời Remote vẫn lag tung chảo :m146

phụ thuộc vào mạng của mình , băng thông của VPS :)

có nhé! att hoặc per1

Vps VN cậu nhé :D Tốc độ VN-VN nhanh hơn VN-other đáng kể. Có nhu cầu thì cậu ghé qua topic tớ nhé. :)

Có - máy ảo là vps. chạy mượt lắm

Thanks.
Độ mượt phụ thuộc vào server đặt vps ở đâu, có lẽ vps VN sẽ mượt hơn đấy cậu ạ. Hoặc cậu bảo bạn cậu cài cái teamview vào máy rồi online 24/24 rồi cậu remote vào sẽ rất mượt

dùng vps vn sẽ đỡ lag :))).. còn vps nước ngoài hình như dùng phần mềm để remote giảm độ phân giải đi thì đỡ lag hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom