Ask Có vẻ như em sắp bị scam hơn 100$, các senpai chỉ cách cho em phải làm sao đây ạ?

quá đơn giản . sao ngay từ đầu bác ko dùng paypal clone ? bây giờ thẻ còn trong tk paypal thì tháo ra có gì đâu mà phải phức tạp vấn đề lên

quá đơn giản . sao ngay từ đầu bác ko dùng paypal clone ? bây giờ thẻ còn trong tk paypal thì tháo ra có gì đâu mà phải phức tạp vấn đề lên
Bác không đọc comment bên dưới ah? Em contact support của PP rồi. PP chặn tất cả hóa đơn và yêu cầu thanh toán từ bọn đó rồi, và có thể còn tác động để hủy hợp đồng giữa em và bọn đó (đã hủy ngay trong hôm PP ok).

Bác không đọc comment bên dưới ah? Em contact support của PP rồi. PP chặn tất cả hóa đơn và yêu cầu thanh toán từ bọn đó rồi, và có thể còn tác động để hủy hợp đồng giữa em và bọn đó (đã hủy ngay trong hôm PP ok).
tại bác viết dài quá đấy :D thế thì giờ bác chỉ cần chặn mail của nó là xong thôi mà. lo nghĩ gì nữa

tại bác viết dài quá đấy :D thế thì giờ bác chỉ cần chặn mail của nó là xong thôi mà. lo nghĩ gì nữa
Hình như tụi nó đang cố tình tìm cái cớ nào đó để khôi phục lại hợp đồng đã bị hủy (do sai ngày sinh nên lệnh hủy hợp đồng vô hiệu chẳng hạn =)) )

Hình như tụi nó đang cố tình tìm cái cớ nào đó để khôi phục lại hợp đồng đã bị hủy (do sai ngày sinh nên lệnh hủy hợp đồng vô hiệu chẳng hạn =)) )
kệ bố nó bro ạ . cần thì vứt luôn acc paypal chứ quan trọng gì

kệ bố nó bro ạ . cần thì vứt luôn acc paypal chứ quan trọng gì
Có mỗi 2 acc paypal mà acc kia đang bị limit rồi. Mỗi cá nhân k đc sở hữu quá 2 acc mà.

:) sdt bác điền bừa vào xong đá sdt cũ ra
Hơ hơ acc paypal em xài 10 năm nay rồi bác ơi, mấy lần gỡ limit rồi nên giờ nó chăm sóc tận tình lắm. Mọi invoice và payment demand từ Usenext bị paypal chặn giúp em rồi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom