Có vài acc quiz, muốn hợp tác với ai đó

Status
Not open for further replies.
không nhiều cũng phải đủ ăn chứ:cool:.
Tất nhiên là lúc trước em kiếm được, cũng may là được người share chủ đề ngon, làm nhàn, nhưng giờ cái đó bị tận diệt rồi bác ơi :). Giờ khó khăn nhất là ý tưởng và chủ đề mà :rolleyes:

Biết kéo views thì cần gì nữa nhỉ?:3. Cũng có vài tut đây. Chủ đề thì thi thoảng mới chôm dc thôi. Bác thấy hứng thú thì hộp.
Nhưng mình vẫn muốn mua acc quiz hơn, giá luôn nhé :3

cái gì chứ hợp tác về sáng tạo mà quy về money thì trước sau gì cũng tranh nhau.

chán youtube quá nên muốn bán 1 dashboard quiz (10 kênh balance đang còn trong các acc khoảng 200$) để kiếm vốn chơi aff
Bác nào quan tâm thì cho giá tổng dàn vào inbox hộ mình nhé ( nhác bán lẻ quá)
5 kênh xanh rờn
2 kênh sẹo 1 tháng
3 kênh sẹo 6 tháng

Last edited:
có nhiều chủ đề lắm! vì bạn chưa nghĩ ra :D! mà hợp tác thì khó lắm! bạn nên tìm hiểu r chiến 1 mình tốt hơn :)) mà thớt nhiều channel quá! tặng em 1 con với :p

có nhiều chủ đề lắm! vì bạn chưa nghĩ ra :D! mà hợp tác thì khó lắm! bạn nên tìm hiểu r chiến 1 mình tốt hơn :)) mà thớt nhiều channel quá! tặng em 1 con với :p
Có máy acc dự trữ thui mà bác :p

acc của bác ntn ? mình thì không cần view hàng tháng hay nội dung....Mình mua về cũng xóa hết làm nội dung của mình thôi à :D
thì mình cũng sell theo kiểu bạn buy:D. chứ ai lại làm hết cho bạn để mà lỗ à:)

Nhiều acc thì khó chứ vài acc thì cố gắng tự vào vẫn dc, cái này bác đem bán 10$ hay 20$ thì dc chứ còn hợp tác thì khó, vì nếu ngta có sáng tạo ngta đã tự làm clip tự vào net hoặc GA dc rồi ko cần phải đi hợp tác như này đâu.

Hồi đầu tháng 9 mấy mem chửi Quiz nhao cả lên nhưng giờ lại đi tìm mua này nọ. Ai cũng nói là bỏ thằng Quiz với Life, rồi lên Face của nó chửi loạn lên. Còn mình thì vẫn ủng hộ nó từ hồi làm YTB tới giờ. Làm YTB được 3 năm rồi và mình thấy Quiz là Pay đều và tốt nhất, còn về tiền Ref và Support thì nó tệ quá nhưng không sao nó pay đầy đủ là được rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,928
Latest member
sodo66inet

Most viewed of week

Most discussed of week