• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có thông tin Quiz delay $ những kênh đồng ý chương trình đối tác mới

Có ai vào phần analytics của youtube thấy ở trên cùng hiện "All data for December 4th is currently delayed. It will be available soon." ko ????????
Sao mấy hôm nay nó ko cập nhật nhỉ

Có ai vào phần analytics của youtube thấy ở trên cùng hiện "All data for December 4th is currently delayed. It will be available soon." ko ????????
Sao mấy hôm nay nó ko cập nhật nhỉ
delay, tình trạng chung! chuyện cơm bữa

Ờ, dạo này nó hay delay, cập nhật view ngày 5, không cập nhật ngày 4. đắng.
hay đội ngũ nào cheat gê quá, nó phải thanh lọc lại hệ thống @@

Không liên quan nhưng cho mình hỏi chút, mấy hôm nay vào google search toàn bị như thế này:

Máy mình đảm bảo là sạch, mới cài lại win, kis 2015 bản quyền. Không cài phần mềm nào lạ cả. Thử dùng trình duyệt ẩn danh thì không bị, liệu có liên quan đến cookie hay máy mình bị làm sao?

Không liên quan nhưng cho mình hỏi chút, mấy hôm nay vào google search toàn bị như thế này:

Máy mình đảm bảo là sạch, mới cài lại win, kis 2015 bản quyền. Không cài phần mềm nào lạ cả. Thử dùng trình duyệt ẩn danh thì không bị, liệu có liên quan đến cookie hay máy mình bị làm sao?

thường thì cái này là ip bị liệt vào spam chứ nhỉ

K phải IP là là tài khoản GG bị nghi ngờ SPAM

Mình có spam cái gì ngoài chơi youtube đâu? Mà mấy kênh reup bị quét đợt vừa rồi mất rồi. Mình nghĩ là máy bị nhiễm virut nhưng cài kis 2015 vào quét ko ra cái gì cả???

Thông tin thêm là có lần ra quán game chơi (chơi game thôi ko đăng nhập tài khoản google) cũng bị cái này???
Hôm trước bị thì dùng trình duyệt ẩn danh thì ok, hôm nay bị thì dùng trình duyệt ẩn danh với đổi trình duyệt vẫn bị??? éo hiểu nữa.

hi. nói chung đợi thôi chứ chả biết sao, mình thì còn xót 4 em, accept hết r. quiz phán sao thì theo thôi
:);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O => :(:(:(
Thì giờ cũng chỉ biết đợi chứ làm thế nào nữa đâu, ý tớ bảo là nếu qua ngày update nó vẫn update thì cũng yên tâm mà.
mình nghĩ nó không áp dụng chính sách mới giữa chừng đâu, chắc tháng sau mới áp dụng, mà cái điều khoản mcn có gì to tát không biết, cái mục thanh toán 60 ngày giống hệt cái điều khoản lúc mới lập kênh rồi bật kiếm tiền thôi

K phải IP là là tài khoản GG bị nghi ngờ SPAM
ip nhé. Thường thì mấy ip của quán game bị liệt vào spam nhiều nhất. Hoặc khi fake ip mà vào ip spam thì google nó sẽ chặn lại để xác định người chứ ko phải robot.

Nói chung là nó hiện lên thì cứ gõ thôi.

ip nhé. Thường thì mấy ip của quán game bị liệt vào spam nhiều nhất. Hoặc khi fake ip mà vào ip spam thì google nó sẽ chặn lại để xác định người chứ ko phải robot.

Nói chung là nó hiện lên thì cứ gõ thôi.

Vấn đề là gõ Capcha ko được, gõ xong nó lại hiện lại trang cũ, lần đâu mình gặp trường hợp thế này. Kênh thì vừa bị quét mà giờ lại bị liệt spam nữa thì sớm ảnh hưởng tới những kênh còn lại.
---
Bổ sung thêm là nếu vào thằng trang google.com.vn để search thì không bị, còn search từ thanh địa chỉ trên trình duyệt (mình dùng chrome) thì bị? Liệu mình trình duyệt mình dùng có vấn đề?

Last edited:
Tk bị dis kiếm tiền ko lý do. Thế là hết, chắc do ko accept

không đồng ý vẫn bình thường
Hình như tùy tk thì phải. Tk mình vào phần channel kiếm tiền vẫn ok, good xanh. Nhưng vào phần video ko hiện biểu tượng $, vào từng video ko có mục kiếm tiền. Nói chung là bão lớn rồi, nhiều người bị cho out thẳng, ko cũng tình trạng sắp cho die

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom