Help Có sư phụ nào Pro về PTU 3Xxx ko? nhận thằng em với

binhtrungcity

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
nghe nói PTU nay còn có 3xxx là làm ăn được
em nay đang rãnh nên bôn chen vào mục PTU này
mong đc các pro giúp đỡ kiếm thêm thu nhập trang trãi cuộc sống
em online cả ngày
mong được giúp đỡ
YH: khungtroimuctim_vinh

nghe nói PTU nay còn có 3xxx là làm ăn được
em nay đang rãnh nên bôn chen vào mục PTU này
mong đc các pro giúp đỡ kiếm thêm thu nhập trang trãi cuộc sống
em online cả ngày
mong được giúp đỡ
YH: khungtroimuctim_vinh
cho em theo với nhé 1

ý bạn là muốn post PHIM SEX để kiếm tiền

Điều 253 Bộ luật Hình sự: Tội truyền bá văn hoá phẩm đồi trụy
1. Người nào làm ra, sao chép, lưu hành, vận chuyển, mua bán, tàng trữ nhằm phổ biến sách, báo, tranh, ảnh, phim, nhạc hoặc những vật phẩm khác có tính chất đồi truỵ, cũng như có hành vi khác truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tiền từ 5 triệu đồng đến 50 triệu đồng, cải tạo không giam giữ đến 3 năm hoặc phạt tù từ 6 tháng đến 3 năm:
2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 3 đến 10 năm:
a) Có tổ chức;
b) Vật phạm pháp có số lượng rất lớn;
c) Đối với người chưa thành niên;
d) Gây hậu quả nghiêm trọng;
đ) Tái phạm nguy hiểm.
3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 7 năm đến 15 năm:
a) Vật phạm pháp có số lượng đặc biệt lớn.
b) Gây hậu quả rất nghiêm trọng hoặc đặc biệt nghiêm trọng.
4. Người phạm tội còn có thể bị phạt tiền từ 3 triệu đồng đến 30 triệu đồng.

Last edited by a moderator:
ý bạn là muốn post PHIM SEX để kiếm tiền

Điều 253 Bộ luật Hình sự: Tội truyền bá văn hoá phẩm đồi trụy
1. Người nào làm ra, sao chép, lưu hành, vận chuyển, mua bán, tàng trữ nhằm phổ biến sách, báo, tranh, ảnh, phim, nhạc hoặc những vật phẩm khác có tính chất đồi truỵ, cũng như có hành vi khác truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tiền từ 5 triệu đồng đến 50 triệu đồng, cải tạo không giam giữ đến 3 năm hoặc phạt tù từ 6 tháng đến 3 năm:
2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 3 đến 10 năm:
a) Có tổ chức;
b) Vật phạm pháp có số lượng rất lớn;
c) Đối với người chưa thành niên;
d) Gây hậu quả nghiêm trọng;
đ) Tái phạm nguy hiểm.
3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 7 năm đến 15 năm:
a) Vật phạm pháp có số lượng đặc biệt lớn.
b) Gây hậu quả rất nghiêm trọng hoặc đặc biệt nghiêm trọng.
4. Người phạm tội còn có thể bị phạt tiền từ 3 triệu đồng đến 30 triệu đồng.

Mà luật này áp dụng cho hoạt động truyền bá trong nước hay trên toàn thế giới vậy

không phải hù , pháp luật VN là thế :binhsua168:

anh paypal pro nhận e làm đệ đi nào e chấp nhận rủi ro này :D

cứ chơi tới đi cậu ạ ... liều thì ăn nhiều ... ko thì chấp nhận nghèo :binhsua168:
Quan trọng là có ai chịu nhận đệ tử ko thôi! Ít lắm! :|

cần gì chứ, cứ down phim nào hay hay rồi chép dĩa bán cho nhanh. PTU thì 1000 dứa xem dc có 32$. bán 1000 cái đĩa với 15k cái thôi thì Ngon hơn nhiều

cần gì chứ, cứ down phim nào hay hay rồi chép dĩa bán cho nhanh. PTU thì 1000 dứa xem dc có 32$. bán 1000 cái đĩa với 15k cái thôi thì Ngon hơn nhiều
Trên mạng có đầy thì ai mua đĩa nhỉ! :D

send Pm cho mình. số giờ online trong 1 ngày. kỹ năng tiếng anh. nếu đc làm ref cho mình , mình cấp vps, thema poster, cách sd, cách xài roboform, vps.

Trên mạng có đầy thì ai mua đĩa nhỉ! :D

thiếu gì ở SG gom đĩa bán 1 chiều là hết người ta thích xem=DVD cho rõ nét :)),có khi thế còn lời hơn,nhưng nguy cơ bị núm đầu khá cao!

thiếu gì ở SG gom đĩa bán 1 chiều là hết người ta thích xem=DVD cho rõ nét :)),có khi thế còn lời hơn,nhưng nguy cơ bị núm đầu khá cao!
liều thì ăn nhiều, có khi bị túm, bon CA hỏi đĩa gì, mở lên tao xem tao kiểm tra nếu hay thì tao mua hết cho, thế thì bán còn nhanh hơn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week