Có proof mới từ thằng Captcha2Cash

Status
Not open for further replies.

anhtuanrip123

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Thằng này ăn gian code thì khỏi nói.Mới tìm ra cách gõ của nó
Hướng dẫn:
Đánh các chữ nghiêng và chữ có mực.Đánh khoảng 4 chữ rùi gõ asd cho qua chờ nó tính tiền
Proof đây

Proof 11/6

Last edited by a moderator:
lại bày pà con ăn gian rồi, kiểu này mọi ng` lại ùa vào nó, rồi thế nào nó cũng blacklist hoặc đổi luật pay

mình vẫn chiến $10/ngày từ thằng này mà,nhận pay đều.

mấy hôm nay ít captcha rồi,chắc sắp đóng cửa,chắc phải nhảy qua kolo hoặc mega quá

mấy hôm nay ít captcha rồi,chắc sắp đóng cửa,chắc phải nhảy qua kolo hoặc mega quá
10$/ngày có chém quá không thằng này tỉ lệ ~50%~~70%~ ăn gian mà bác gõ 10$,vậy ngày bác gõ tầm nhiêu k code?

Gió to quá !

Gió to quá !
bảo bác đấy làm cai proof xem nhỉ
bão tới nơi rồi cậu ơi
pix hôm nào khá mà toàn chơi thằng 1$/1k anh em 10$ cũng khá vất
nếu bác kia 10$ mà c2c chắc phải làm full ngày không nghỉ mất

chém thế ai mà tin được, 10$ hic hci, chắc chêt với nó luôn ấy chứ nói gì mà ngồi đây

Làm theo chả thấy hiệu quả gì cả

Thua TP luôn .Qua TP thôi.Mega cũng chán rồi :))

mọi người ko kiếm được từ nó ko có nghĩa là mình cũng vậy.
mình ko liên quan gì đến C2C nhưng việc kiếm 1 ngày 10$ từ C2C với mình ko phải là vấn đề (gõ fulltime).
uk thì nó cheat,nhưng với mình nó vẫn hơn mấy thằng khác.
Sự thật thì trước đây thôi,chứ dạo này ko ăn đc nhiều từ nó.

Vì sao nó cheat mà mình vẫn chơi ?
=> NÓ pay ngay khi đủ $1,catpcha liên tục thường xuyên,ko lock acc thường xuyên như các site khác.
Thời gian bạn chờ captcha hiện ra ở các site khác mất quá nhiều,còn với C2C ư ? => hiện liên tục,gõ mệt nghỉ,ko trùng chiếc gì cả,1 acc gõ cả chục cửa sổ,ko cần acc thứ 2.

mọi người ko kiếm được từ nó ko có nghĩa là mình cũng vậy.
mình ko liên quan gì đến C2C nhưng việc kiếm 1 ngày 10$ từ C2C với mình ko phải là vấn đề (gõ fulltime).
uk thì nó cheat,nhưng với mình nó vẫn hơn mấy thằng khác.
Sự thật thì trước đây thôi,chứ dạo này ko ăn đc nhiều từ nó.

Vì sao nó cheat mà mình vẫn chơi ?
=> NÓ pay ngay khi đủ $1,catpcha liên tục thường xuyên,ko lock acc thường xuyên như các site khác.
Thời gian bạn chờ captcha hiện ra ở các site khác mất quá nhiều,còn với C2C ư ? => hiện liên tục,gõ mệt nghỉ,ko trùng chiếc gì cả,1 acc gõ cả chục cửa sổ,ko cần acc thứ 2.

Hơn thằng nào vậy? Rate nó tầm 0.3 mà hơn được thằng nèo?

Cái vấn đề cần quan tâm là 1h gõ C2C paid đc bn $ . Paid nhanh ok thì ngon đấy có điều nó trả bn cho 1h gõ . Quá bèo thì miễn , paid nhanh cũng = thừa , chấp nhận làm nô lệ siêu cấp ( siêu xay da ấy :m146: ) cứ tiếp tục , mọi người rất cảm ơn :m131: ráng ngồi cho lâu vô 1 tí , $ nó paid ko đủ mua thuốc mỗi ngày .
Nói cho dễ hiểu là làm 5h đồng hồ đc 5$ ko . . . ? :m020: 1 tí tương lai nằm ở đâu đây ? :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week