( Có Proof ) Hướng dẫn nuôi chim kiếm tiền với Super-birds không cần đầu tư

các bác cho hỏi như hình này thì đc 233 rúp hay 233 bạc đấy ạ

Attachments

225.5 KB · Views: 78
các bác cho hỏi như hình này thì đc 233 rúp hay 233 bạc đấy ạ
Bạc bác ơi, chứ mà 233 Rub bác mấy thành tỉ phú, bạn mới chơi cứ dần dần sẽ lên, làm song song các trang MMO khác

100 bạc mới đc 1 rub phải ko bác, cũng cày vất vả mấy tuần đầu mới ổn đc nhỉ

100 bạc mới đc 1 rub phải ko bác, cũng cày vất vả mấy tuần đầu mới ổn đc nhỉ
Không bác, cái này nó sẽ tăng theo tỉ lệ, trò này cứ rảnh thì chơi thôi chứ bác không cần phải cày cuốc. Bác đi tuyển ref thêm cho lên bạc. Chơi lâuvefee sau mới có lãi

cho mình hỏi kiểu như 2 acc lập từ 2 địa chỉ ip, nhưng khi chơi thì chung ip có bị band ko ạ

cho mình hỏi kiểu như 2 acc lập từ 2 địa chỉ ip, nhưng khi chơi thì chung ip có bị band ko ạ
Có , dễ bị ban lắm bạn ơi, bạn nên chơi 1 acc thôi

Cho e hỏi bác vodanh39 chơi game này lâu chưa mà ghê thế và chỉ cho em vài site nga ngố chơi free và đầu tư...
...với ạ
IB đi bác , site này thì mình chơi hơn 2 tháng rồi giờ vẫn đang nuôi nó thôi

bajc để làm gì vậy bác với cả rub thì kiếm = các nào vậy bác ơi ~~~~, lướt mà ra cái gì ý

bác cho e hỏi hình này thì e đc bao nhiêu bác với cả rub vậy ạ

bajc để làm gì vậy bác với cả rub thì kiếm = các nào vậy bác ơi ~~~~, lướt mà ra cái gì ýView attachment 92316
bác cho e hỏi hình này thì e đc bao nhiêu bác với cả rub vậy ạ
31.04 ---> Bạc : đây là Bạc dùng để Mua chim
1.04 ->>> Bạc để rút or là tái đầu tư . ( Site chim ko có mặc định giá trị bạc quy đổi ra rub , vì số bạc quy đổi ra rub sẽ tăng dần theo số lần bán trứng và số lần rút : Ví dụ mới đầu Bạc rút là 100 bạc = 1 RUb sau khi bác rút 1 lần thì nó sẽ tăng lên thành 120 bạc = 1 rub . )

31.04 ---> Bạc : đây là Bạc dùng để Mua chim
1.04 ->>> Bạc để rút or là tái đầu tư . ( Site chim ko có mặc định giá trị bạc quy đổi ra rub , vì số bạc quy đổi ra rub sẽ tăng dần theo số lần bán trứng và số lần rút : Ví dụ mới đầu Bạc rút là 100 bạc = 1 RUb sau khi bác rút 1 lần thì nó sẽ tăng lên thành 120 bạc = 1 rub . )
bác ko nói sớm, vừa rút đc có 1.04, để đợi rút thì hên rồi ~~~, 1,04 đấy rút là đc 1,04 rub qua payer nhỉ bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week