( Có Proof ) Hướng dẫn nuôi chim kiếm tiền với Super-birds không cần đầu tư

Thế còn bác thì sao ?
mới được nhiêu đây à ^_^

mới được nhiêu đây à ^_^
View attachment 92076
Vậy bác nhận ít là do bác rút nhiều rồi :D, 2 nữa là bác có deef không mà xanh nhận tận 20 con liền. Mình có 2 con lúc mới đầu thôi. Bác như thế này mà do rút nhiều quá không có lãi là phải

Trò này cứ phải bỏ time, không nên nóng vội bác à

Vậy bác nhận ít là do bác rút nhiều rồi :D, 2 nữa là bác có deef không mà xanh nhận tận 20 con liền. Mình có 2 con lúc mới đầu thôi. Bác như thế này mà do rút nhiều quá không có lãi là phải
ko đầu tư :D và chưa rút mới test rút lúc mới đầu chơi thôi :D . Và cậu nhìn nhầm rồi xanh lá cây có 1 con thôi :D vàng 50 con nâu 10 con ^_^ . Và cái nữa là tỷ giá hiện tại của mình chỉ là 280 :D 1 ngày hiện tại nếu mình rút là 30RUB ^_^

1 rúp là bao nhiêu vậy các bác? Mà rút qua Payeer thì change từ rup sang $ thế nào vậy?

ko đầu tư :D và chưa rút mới test rút lúc mới đầu chơi thôi :D . Và cậu nhìn nhầm rồi xanh lá cây có 1 con thôi :D vàng 50 con nâu 10 con ^_^ . Và cái nữa là tỷ giá hiện tại của mình chỉ là 280 :D 1 ngày hiện tại nếu mình rút là 30RUB ^_^
Vậy là ổn ổn rồi đó bác, cũng chẳng phải làm gì nhiều !

Chưa đụng tới cái rúp bao giờ nên ko biết :D:D:D
RUB rút về payeer thì có thể thực hiện trao đổi trên payeer luôn nhé từ payeer RUB đổi sang payeer $ rồi sau đó đi kiếm site exchanger ( đổi payeer qua BTC or PM nếu bác cần site thì em đưa) or kiếm xem trên đây ai mua $ payeer thì bán

vẫn chưa ổn đâu bác à ^_^ em vẫn còn đang nuôi cứ 2 ngày làm 3 con chim nâu :D
giờ bác chỉ lựa thời điểm thôi bác ơi, đầu tư nữa gom nhiều thì càng tốt.

giờ bác chỉ lựa thời điểm thôi bác ơi, đầu tư nữa gom nhiều thì càng tốt.
Hehehe ko đâu tư là ko đầu tư nói chung là 1 ngày click quảng cáo em nó cũng tàn tàn 10-15 rub :D nên thành ra ko cần phải đầu tư nên mỗi ngày đếu có thêm 1k-1k7 bạc :D

Hehehe ko đâu tư là ko đầu tư nói chung là 1 ngày click quảng cáo em nó cũng tàn tàn 10-15 rub :D nên thành ra ko cần phải đầu tư nên mỗi ngày đếu có thêm 1k-1k7 bạc :D
Click quảng cáo mình cũng chỉ rảnh thôi chứ không phải lúc nào cũng click

Click quảng cáo mình cũng chỉ rảnh thôi chứ không phải lúc nào cũng click
:D . Đâu phải lúc nào cũng có quảng cáo , quảng cáo click xong thì 24h sau mới có lại :D nên cứ canh chuẩn giờ hôm qua click là hôm nay nó cũng ra giờ đó ^_^

RUB rút về payeer thì có thể thực hiện trao đổi trên payeer luôn nhé từ payeer RUB đổi sang payeer $ rồi sau đó đi kiếm site exchanger ( đổi payeer qua BTC or PM nếu bác cần site thì em đưa) or kiếm xem trên đây ai mua $ payeer thì bán
Bác cho em xin cả 2 loại site đổi qua BTC với PM luôn đi :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back