Ask Có pro nào biết cách vượt Freeappsfast ko giúp em với, em không tạo acc mới được

Thấy cái nick mới tạo là biết pro nào rồi :rolleyes:
trước giờ t làm app nhưng chẳng bao giờ lên mmo chém gió cả.
vì làm ngon không vướng mắc gì, chả cần giao lưu thằng nào. 1 mình mà băm
nhưng thời gian này app ios fix ác quá.
phải lên đây tìm cao nhân trao đôi.
tất nhiên sẽ giúp đỡ newber
:);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O

có app mới ra được 2 tháng, khỏi change mất công mà làm 40-50$ nó mới paid 1 acc 10 $ nè anh :D:D
app gì vậy?

Trước giờ chưa bao giờ cho Ip Vn chơi luôn 2 năm rồi vào trag web của nó ip vn còn ko vào nổi :confused::confused::confused:
ủa, sao m vẫn chơi bt nhỉ. mới chặn vn hồi ra tết đây mà.

change mac, xóa lybrary, ẩn jb t chỉ miễn phí
b nào biết về lập trình ios thì hợp tác làm tool change sr. t có ý tưởng, nhưng k làm được vì không chuyên về mảng ios.

hự hự hơi nghi ngờ năm ngoái giờ này token đang khủng pro làm lâu rồi chắc kiếm tiền tỷ quá :D
chơi solo nên được bao nhiêu b. người ta mở cả công ty cơ mà. t chỉ cày 1 mình. đủ sống thôi

em thì app mới ra được 4 tháng...làm 100$ mà nó paid 12$ :((((((((((((((...đau lòng...giờ làm sao nó paid 100% giờ
app gi vạy? biết đâu mình thử xem. có cách thì sao?

Chang UDID + Change Mac tớ nhớ k nhầm có từ cái thời 2011, hồi đó tớ chơi bên hội kiếm tiền trên Idevice. @simba cậu có YH trao đổi chút được không ?

Chang UDID + Change Mac tớ nhớ k nhầm có từ cái thời 2011, hồi đó tớ chơi bên hội kiếm tiền trên Idevice. @simba cậu có YH trao đổi chút được không ?
chờ t lập đã hoặc c cho t link facebook

Năm ngoái tầm này 200$/ 1người/1 ngày thì có tỷ phú ko pro :p:p:p
có phải trâu bò đâu mà cày ác vậy b.

Ko cầy cuốc gì nhá, ngày 8-10h là max đấy ạ. gà nhất cũng 100$ luôn. Năm ngoái tầm này em bắt đầu làm lính cho người :oops:
thế thì pro quá. t cày hộc máu cũng móp meo 100 thôi. bái phục

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week