Help Có phải là admin và sup bỏ ngỏ mem hay là admin ngoài lương thì toàn "lậu"

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mem mới , đang cần làm off, tuy nhiên , kiếm được 3 sub thì chưa thấy sub nào nhiệt tình cả , chán phèo .

ngocanhgtvt

Banned
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tình hình này cũng là tình hình chung của offes bây giờ thôi cậu à... Admin nào chả muốn site họ lead cao chứ. Anh em mems kiếm đc cũng đồng nghĩa vs việc Admin kiếm đc mà.

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
Bác làm vài con cũng như làm cả đống con =)) , đâu phải con nào cung lead, mấy con bác làm chắc dễ lead, còn lại thì khó nhai
Còn làm off công nhận phải cần nhìu ex thật. chủ thớt làm từ từ 10 năm trở thành pro cũng chưa muộn.
Mà ai biết site US nào không nhỉ, giới thiệu mình, từ nhỏ tới giờ chưa thấy site off us bao h

Cuối năm rùi nên off đi xuống, mây bác chờ sang năm xem tình hình sang sủa không
:binhsua172: cứ chơi site US thôi , làm vài con off với socks ngon là đủ ăn rồi

kingking3210

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Mem mới , đang cần làm off, tuy nhiên , kiếm được 3 sub thì chưa thấy sub nào nhiệt tình cả , chán phèo .
ko bik định nghĩa nhiệt tình là ntn nhỉ :)), ngồi 1 chỗ mà muốn người khác bưng cơm dọn ra hết thì chắc đủ nhiệt tình òi ;). Hồi trước mình làm là chỉ dc sub quăng cho cái clip, rồi nghiên cứu + học hỏi thêm thôi.
Mình thây loveland_bmt cũng ok á, cậu pm chưa

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
bên mình cree đâu có thấp đến nổi vậy làm 4 off ko ăn được 1 of mới là lạ. ngày nào admin cũng cung cấp off có lead cao để về tuyên truyền cho mem đánh ;)). Các bạn kêu mấy con severy khó ăn chứ mình làm là thấy ăn mà các bạn làm sao ko ăn ko hiểu nổi. bên mình chỉ cần làm 4 5 of mà servery hết 3 4 off rồi nên tỉ lệ lead khá cao. tại cuối năm có nhiều off ngon đang tổng kết chưa có xong. wa tháng 1 acamax sẽ trở lại :P

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
bên mình cree đâu có thấp đến nổi vậy làm 4 off ko ăn được 1 of mới là lạ. ngày nào admin cũng cung cấp off có lead cao để về tuyên truyền cho mem đánh ;)). Các bạn kêu mấy con severy khó ăn chứ mình làm là thấy ăn mà các bạn làm sao ko ăn ko hiểu nổi. bên mình chỉ cần làm 4 5 of mà servery hết 3 4 off rồi nên tỉ lệ lead khá cao. tại cuối năm có nhiều off ngon đang tổng kết chưa có xong. wa tháng 1 acamax sẽ trở lại :P

tình hình là cho 1 suất cày thử, cuối năm rồi kiếm bến đỗ ăn toàn để có tiền mà đi chơi tết thui :D

Anh em member thì cứ nay làm đây mai làm đó. Mới thấy người này nói site good lại chạy sang, rồi ng kia nói site này ok hơn lại quay ngoắt sang. Rồi ko hiểu tại sao làm đc 1-2 đợt lại thấy kêu chán...Nói vs anh em rằng site nào cũng vạy phải có lúc cao lúc thấp chứ> Nhưng nếu anh em gắn bó cho 1 site thì tớ tin dù bất cứ time nào thì cre các bạn làm vẫn ổn định và ko bh có tình trạng thậm tệ như các bạn nói đâu .Thân !

mmo4us

Banned
Reactions
151
MR
0.000
Anh em member thì cứ nay làm đây mai làm đó. Mới thấy người này nói site good lại chạy sang, rồi ng kia nói site này ok hơn lại quay ngoắt sang. Rồi ko hiểu tại sao làm đc 1-2 đợt lại thấy kêu chán...Nói vs anh em rằng site nào cũng vạy phải có lúc cao lúc thấp chứ> Nhưng nếu anh em gắn bó cho 1 site thì tớ tin dù bất cứ time nào thì cre các bạn làm vẫn ổn định và ko bh có tình trạng thậm tệ như các bạn nói đâu .Thân !
Câu này hay nhất trong ngày! Vote cho 1 thank, 1 số mem (ở đây mình ko vơ đũa cả nắm) "đứng núi này trong núi nọ"

iandyou

Junior
Reactions
20
MR
0.001
kiên trì vs kiên trì...:binhsua168:"Hãy Mỉm Cười, Bạn Sẽ Thấy Hạnh Phúc": Hi vọng có thời điểm :admin+sup+mem cùng mỉm cười:binhsua172:

hiepkhach109

Junior
Reactions
26
MR
0.001
Thời gian tồi tệ của off đã đến. Mỗi khi như này lại thấy bàn luận cãi nhau mà cuối cùng chẳng thấy giải quyết đựoc vấn đề. Thôi phải nhẫn thui chờ cơ hội mong sao sang năm mới có nhìu tiến triển tốt hơn :binhsua58:

Thời gian tồi tệ của off đã đến. Mỗi khi như này lại thấy bàn luận cãi nhau mà cuối cùng chẳng thấy giải quyết đựoc vấn đề. Thôi phải nhẫn thui chờ cơ hội mong sao sang năm mới có nhìu tiến triển tốt hơn :binhsua58:
Bi quan dữ vậy cha nội ?

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
=.= đọc cm, thấy admin nào cũng ít nhất là đưa video, có ng còn teamview. vậy bạn còn đòi hỏi gì nửa
tớ thì quen làm site của admin Vn rồi, bạn tớ có share mấy site us mà làm thử thấy ăn ko dc, hoặc tớ ko biết cách ăn,. nên tớ ko dám chiến. mà chiến theo admin vn cũng đủ no rồi mà

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009

Câu này hay nhất trong ngày! Vote cho 1 thank, 1 số mem (ở đây mình ko vơ đũa cả nắm) "đứng núi này trong núi nọ"

Vote 2 bác, chuẩn như Lê Duẩn!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week