Ask có nhận được hơn 500$ từ QZ về WMZ proclassic không

Hoanggia92

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
như thread mình có kênh tháng này dc trên 500$ và trước kênh chỉ nhận dưới 500$ xin hỏi vis wmz có nhận dc hay không hay là như thế nào ai biết chỉ dùm với

như thread mình có kênh tháng này dc trên 500$ và trước kênh chỉ nhận dưới 500$ xin hỏi vis wmz có nhận dc hay không hay là như thế nào ai biết chỉ dùm với
đc bác,làm gì có giới hạn nhận bác,

Mình đã từng bị 1 trường hợp rất oái oăm, đợt đấy là tầm này năm ngoái, ví WMZ mình nhận max 1 lần được 3k. Thế mà tháng đấy có tầm 2k thôi mà suốt cả tháng ếu thấy gì, hỏi thằng Webmoney thì nó bảo nó đ.éo block tiền nào về ví hết, hỏi thắng Quiz thì nó bảo nó gửi rồi.

Đợt đấy email qua lại với 2 thằng mệt vkl, thằng ếu nào cũng bảo mình không sai, cay quá chụp lại màn hình email với bọn Webmoney, ví WMZ cho thằng Quiz, bảo nó là mình chưa nhận đc đồng nào, nếu có gì trục trặc thì bảo lưu số tiền, cộng luôn tháng sau gửi mình 1 cục qua bank. May quá nó cũng giải quyết ổn thỏa cho, từ đấy cạch ccmn Webmoney, chuyển sang bank.

chào các bác em it đi xe bus đang muốn mua mấy thứ mà không biết đi tuyến nào gần tới điểm đi từ Ga Gia Lần nhé đến
Số 4 ngõ 185/8 Đặng Tiến Đông, Đống Đa, HN
bác nào biết chỉ em với ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week