có nên trả lời khảo sát của paypal gửi

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.400
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đoạn ghi text là đoạn để mình ghi bức xúc đây mà. Cậu cứ gửi thế này (nhớ cho vào google dịch rùi copy vào nhé): Với tư cách cá nhân, tôi cảm thấy rất hài lòng khi sử dụng dịch vụ của Paypal. Tuy nhiên, tôi chỉ bức xúc một điều, dường như bên bạn có vẻ khắt khe quá. Nhiều tài khoản Paypal của tôi bị limit 180 ngày không thể kháng cáo được. Mặc dù đối chiếu với TOS của các bạn, tôi không có gì sai. Việc bảo vệ khách hàng khỏi nnững rủi ro là tốt nhưng việc quá khắt khe khiến cho công việc của chúng tôi bị đình trệ. Vui lòng xem xét lại. Trân trọng !
Feedback chuẩn rồi anh.............. Nhưng cẩn thận nó check clone :p

Paypal xưa nó lắng nghe và chịu sửa sai lắm. Bây giờ ai mà sơ suất để nó cho 180 với "cannot be appeal" thì proof cỡ nào cũng " Thời gian này không thể kháng cáo", giờ có vẻ nó khá cảm tính vì có quá nhiều gian lận thương mại điện tử. Các project trá hình scam âm nhiều ngàn $ khiến nó khó tinh hơn rất nhiều.
Cannot be appeal có thể nói là nan y với VN rồi :(

Feedback chuẩn rồi anh.............. Nhưng cẩn thận nó check clone :p

Paypal xưa nó lắng nghe và chịu sửa sai lắm. Bây giờ ai mà sơ suất để nó cho 180 với "cannot be appeal" thì proof cỡ nào cũng " Thời gian này không thể kháng cáo", giờ có vẻ nó khá cảm tính vì có quá nhiều gian lận thương mại điện tử. Các project trá hình scam âm nhiều ngàn $ khiến nó khó tinh hơn rất nhiều.
Cannot be appeal có thể nói là nan y với VN rồi :(

Tớ thấy hình như PP "thù" VN hay sao ấy.......180 days là cửa cứu chỉ là 0.01%

amzcoin

Senior
Reactions
458
MR
0.001
Ai có nhiều pp, Cannot be appeal cứ xem như bỏ ống heo, sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,162
MR
20.546
$1,115.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chắc là khảo sát xem có phải công dân Mỹ hay không để chịu thuế.

Bạn nên làm, chọn không phải USA thì sẽ hoàn thành khảo sát thôi mà
Đó là lựa chọn hiện khi mình đăng nhập paypal. Đến một giới hạn thì paypal nào cũng nhận được.Khảo sát kia thường được gửi vào mail sau khi gỡ limit thành công:)
ặc ặc.............càng trả lời càng chứng tỏ bạn chưa biết PP là gì?
Cậu cũng hiểu đã sâu đầu mà nói bạn ấy vậy. Vụ chọn công dân mĩ hay ko để chịu thuế là có mà??

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Đó là lựa chọn hiện khi mình đăng nhập paypal. Đến một giới hạn thì paypal nào cũng nhận được.Khảo sát kia thường được gửi vào mail sau khi gỡ limit thành công:)

Cậu cũng hiểu đã sâu đầu mà nói bạn ấy vậy. Vụ chọn công dân mĩ hay ko để chịu thuế là có mà??
Bây giờ đăng nhập vào paypal nó cứ hiện cái bảng freelancer up to 30% , là vụ mới à

Cậu nên xem lại từ đầu coi chủ topic hỏi cái gì và PP gửi khảo sát đó là do cái gì? PP US thì mới có về thuế nhé

Tôi dùng PP từ 2001 đấy. PP US, UK, CA, VN.......dùng cả lố......PP VN giờ vẫn còn nhiều account reg từ 2001 đến giờ

Có hiểu sâu hay ko thì chắc ........

Cậu nên xem lại từ đầu coi chủ topic hỏi cái gì và PP gửi khảo sát đó là do cái gì? PP US thì mới có về thuế nhé

Tôi dùng PP từ 2001 đấy. PP US, UK, CA, VN.......dùng cả lố......PP VN giờ vẫn còn nhiều account reg từ 2001 đến giờ

Có hiểu sâu hay ko thì chắc ........
Vấn đề là bạn kiêu hiểu nhầm cái lựa chọn công dân thôi mà bác lam như ko có bảo người ta ko biết j thi mạt sát quá. Uyên thâm :3

Vấn đề là bạn kiêu hiểu nhầm cái lựa chọn công dân thôi mà bác lam như ko có bảo người ta ko biết j thi mạt sát quá. Uyên thâm :3

Vấn đề của chủ topic là PP nó khảo sát sau khi RESOLVED LIMITED........liên quan gì cái vấn đề công dân? Ngay cả US, nếu xài trên 3k thì nó đã yêu cầu add SSN rồi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week