Có nên report scam không ?

Hôm qua ngày 03/04/2012 Mình có mua 1 acc zeekrewards .

sau khi giao acc xong xuôi thì nó chỉ đưa mình Username và Password ngoài ra không có gì hết . nó kêu chỉ cần như thế xong sau đó vào đổi thông tin lại là xong .

Sau khi mình đổi xong thì out ra và không vào lại được nữa không hiểu vì sao ?
Mình mới pm lại thằng bán acc và nhờ giúp đỡ thì nó mới đưa info và gmail ra cho mình . Nhưng gmail đăng ký acc thì bị vô hiệu hóa .

Sau đó mình đưa cho nó cái mail mới mình đăng ký và cả password mới mình đã thay đổi thì nó kêu đợi tý nó giúp lấy lại .

Nhưng đợi lâu quá ko thấy gì mình nhờ thằng bạn mình lấy lại acc. thì nó kêu dễ ẹt chỉ càn có username và email là xong . Thế là mình lấy lại được pass .

Nhưng không ngờ pass lại là một cái tên như này : quynh230485 , trong khi trước đó mình chắc chắn là đã đổi pass là chungtinh....

Đến đây mình nghi ngờ nó thay đổi song song với mình rùi . Sau đó mình vào change lại thông tin 1 lần nữa thì lấy lại pass lần thứ 2 . mình vừa vào thay đổi thông tin thì lại bị logout ra ngoài và hệ thống thông báo sai password .

Mình lại làm 1 lần nữa để lấy lại pass thì không được

Đến đây thì mình chắc chắn bị thay đổi mail rùi cũng nên .

Quay sang hỏi thằng bán acc kêu hỏi upline xem thử cái mail là gì thì nó cứ kêu là chưa thấy thằng upline oline chưa pm đc . Trong khi ngay hôm qua gặp sự cố nó điều tra ra ngay mình đã thay đổi thông tin Gmail , tên họ đầy đủ 1 cách nhanh chóng .

QUa sự viêc trên các bác cho e lời khuyên có report scam nó ko ? Hiện tượng này theo các PRO phân tích thì thay đổi thông tin song song 2 bên , hic .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,479
176,999
Latest member
sv88soccer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week