Waiting for Answer Có nên report 1 coder như thế này không?

ko nhằm thì thằng này có bảo hiểm phải ko thớt :D
làm tool thấy tut ngon là ém =))

lầm đường lạc lối rồi! :oops: comment đúng với chủ đề topic nào :p
hotmail thì rẻ, chứ yahoo vẫn đắt lắm :)

Ở VN thì yahoo giá khoảng 200 -> 500d/ mail. Chứ ở mấy forum nước ngoài giá 0,1 -> 0,2$/ mail :)

Hỏi mấy ông offer xem 1 ngày xài hết bao nhiêu mail thì cậu sẽ hiểu :D

Giờ yahoo nó fix tránh cho việc lập nhiều acc nhưng ko hiểu sao có người vẫn lách đc . Hôm nọ nhìn thấy cái ảnh auto reg mail yahoo 13k mail mà thèm ghê >.<

vê lờ o_O thánh 10k :rolleyes::rolleyes::rolleyes: chia sẻ tí đi thớt xinh gái

Cậu kia nói lý do về quê nên giờ mới có time làm , hứa với mình trước 7h sáng ngày mai có tool , mình xin tạm thời close topic tại đây .:)

Cậu kia nói lý do về quê nên giờ mới có time làm , hứa với mình trước 7h sáng ngày mai có tool , mình xin tạm thời close topic tại đây .:)
Dự là không ngon vậy đâu

pub luôn cái kiếm ăn ấy ra là gi cho anh em cùng hưởng nào :D k ăn dc thì đạp thôi =))

Thuê coder thì không nên cho coder biết site hoặc cơ chế hoạt động của site. Nếu cho coder biết site thì chí ít giữ lại 1 chút mánh riêng để coder không tự ăn được. Hợp tác mà thím không nắm cán thì thua rồi. Kinh nghiệm đau thương này thấy quen quen không @gomhost ?

Thuê coder thì không nên cho coder biết site hoặc cơ chế hoạt động của site. Nếu cho coder biết site thì chí ít giữ lại 1 chút mánh riêng để coder không tự ăn được. Hợp tác mà thím không nắm cán thì thua rồi. Kinh nghiệm đau thương này thấy quen quen không @gomhost ?
Thánh đây rồi, "thuê coder thì không nên cho coder biết site" :D

Thánh đây rồi, "thuê coder thì không nên cho coder biết site" :D
Không cho biết site dễ thôi mà thím, chỉ cần nói yêu cầu làm gì như thế nào. Những cái gì mình tự làm được thì không cho coder biết. Site thì có thể yêu cầu code để mình tự điền vào. Thuê họ code cái browser, cái plugin hay cái auto SSH, socks proxy thôi. Mình thuê kiểu như thế rồi mới dám nói chứ. ;);)

có gì từ từ bàn bạc lôi nhau lên đây làm gì :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,515
Latest member
killbill

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week