• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Có nên đầu tư vào JSS thời điểm hiện tại hay ko ? Các Pro cho kẻ "nghèo hèn" này xin ý kiến

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Như cái tiêu đề topic tôi không biết có nên đầu tư vào JSS thời điểm này ko ?
Vì sắp được tài trợ 1 khoản tiền khá khá mà lại chưa kế hoạch chi tiêu thành ra không muốn để không nên nay ra ý định mang đi đầu tư nhưng không biết có nên đầu tư vào JSS vào thời điểm này không ? Khi 1 số PRO cho rằng nó sắp restart đầu tư vào nó restart sẽ rất uổng phí hơn là ngồi chờ nó restart xong rồi đầu tư. Tình hình là loằng ngoằng quá không biết thế nào ? Mong các PRO về JSS vào cho cao kiến với :binhsua76::binhsua76::binhsua02:

mình cũng đang ko biết làm sao nè,định đầu tư mà mấy pro nói đế chuyện reset gì đó

mình nghĩ là nên stop đừng đầu tư , vì tỉ lệ khi nó riset mất tiền khá cao đó , khuyên bạn nên chuyển sang đầu tư mấy cái khác à , Adailycash chẳng hạn , sang topic bác exchanger_rich mà nhận BN tốt nhé , vì thằng này đang hót hót hót à :binhsua02::binhsua01:

uh, hôm trước bấc lụm ve chai có mau 8kap đâu từ adalyly đó

Đầu tư mạnh đi bạn ko phải xoắn qua đây reback 180% từ JSS nhé !
http://mmo4me.com/showthread.php?46452-Tuyen-ref-JSS-RB-300-cuc-ki-hot-dau-
sao bác quyền lại bảo a e xoắn thế nhỉ, bác ấy lập topic hỏi ý kiến anh e, thì ai co ý kiến gì thì góp ý thế thôi. bản thân mình trong thời gian này cũng chưa dám deep thêm vào jss nữa, cái này được thì ăn lỗ thì chịu, giống như zeeek đó thôi - bác nào bị ban thì cũng phải chịu thôi chư sao được.

cái nào cũng hên xui thôi bác ơi, ko có cái này là chắc chắn cà

bác gửi ngân hàng là chắc cú nhất

sao bác quyền lại bảo a e xoắn thế nhỉ, bác ấy lập topic hỏi ý kiến anh e, thì ai co ý kiến gì thì góp ý thế thôi. bản thân mình trong thời gian này cũng chưa dám deep thêm vào jss nữa, cái này được thì ăn lỗ thì chịu, giống như zeeek đó thôi - bác nào bị ban thì cũng phải chịu thôi chư sao được.

èo đọc hem hiểu hả ba. thì tui khuyên là ko phải xoắn :| cứ mạnh dạn đầu tư , reset thì bỏ thêm tí tiền điền matrix sau reset điền ma trận nhanh lắm !

èo đọc hem hiểu hả ba. thì tui khuyên là ko phải xoắn :| cứ mạnh dạn đầu tư , reset thì bỏ thêm tí tiền điền matrix sau reset điền ma trận nhanh lắm !
àh, giờ thì hiểu rồi, nhưng lần sau bác viết rõ vào một chút kẻo anh em hiểu nhầm nhá.

ghi rõ thế mà còn nhầm ... :binhsua04:

thì bác reply sau 2 topic của tôi và một cậu nữa, nên nghe cũng có vẻ không hợp lý lắm. nên hiểu nhầm.

ghi rõ thế mà còn nhầm ... :binhsua04:

uh mình cũng thấy bác quyen rep có j đâu mà hỉu nhầm nhỉ :|
Chẳng phải chủ thớt hỏi nên làm j sao? Thì bác quyen đã bảo dep thẳng tay đi :))
Còn hỉu nhầm hỉu đúng j nữa :|

uh mình cũng thấy bác quyen rep có j đâu mà hỉu nhầm nhỉ :|
Chẳng phải chủ thớt hỏi nên làm j sao? Thì bác quyen đã bảo dep thẳng tay đi :))
Còn hỉu nhầm hỉu đúng j nữa :|

Chắc em nó sáng sớm chưa rửa mặt :binhsua08:

thì nó reset là lấy số pos của mình chia theo tỉ lệ
10%-75% sẽ cho vào tiền mặt or ma trận
đầu tư nhiều thì nên đầu tư
còn ít thì chờ nó reset hãy dẹp

đem tiền làm ăn gì khác đi
mmo ko giàu nổi đâu
có người chơi mmo mua xe đó bạn!!!!!!!!!!!!!!! quan trọng là biết nắm được thời cơ thôi!!!!!!!!!!

mọi vấn đề xin pm yahoo để được giải đáp:binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom