Matrix Có nên chơi Mytrafficvalue.com không pro?

Status
Not open for further replies.
Có hứng thú với PTC thì vào Paidverts kiếm ngon hơn. Còn không hứng thú thì chơi MTV, có thể chơi share nếu thích tính toán và theo dõi sự lên xuống của share nếu không muốn đau đầu theo dõi mấy cái share thì chơi mấy cái plan, mua plan xong để đó chờ nhận tiền, còn muốn thử hên xui may rủi thì chơi game.^^. Cái gì cũng tùy ý thích của bạn, bạn thích thì bạn theo mới bền.

:cool::cool:

Có hứng thú với PTC thì vào Paidverts kiếm ngon hơn. Còn không hứng thú thì chơi MTV, có thể chơi share nếu thích tính toán và theo dõi sự lên xuống của share nếu không muốn đau đầu theo dõi mấy cái share thì chơi mấy cái plan, mua plan xong để đó chờ nhận tiền, còn muốn thử hên xui may rủi thì chơi game.^^. Cái gì cũng tùy ý thích của bạn, bạn thích thì bạn theo mới bền.
plan của MTV thế nào bạn, bao ngày hoàn thành plan

Cho hỏi: Vd hôm nay mình đầu tư 100$, ngày may đầu tư tiếp 200$ vậy có dc ko. Hay phải chờ cái 100$ xong rồi mới dc đầu tư tiếp?????

Chơi mytraffic phải ôm được Bom :)))

Cho hỏi: Vd hôm nay mình đầu tư 100$, ngày may đầu tư tiếp 200$ vậy có dc ko. Hay phải chờ cái 100$ xong rồi mới dc đầu tư tiếp?????

Đầu tư thoải mái bạn ạ

Chơi mytraffic phải ôm được Bom :)))

Bạn này chắc chỉ nói đến share
MTV ko chỉ có mỗi share bạn nhé
SHare chỉ là 1 trong số các thị trường Invest trong đó
Ngoài ra còn có các Plan, rồi game, Porfolio,,,,

Bạn này chắc chỉ nói đến share
MTV ko chỉ có mỗi share bạn nhé
SHare chỉ là 1 trong số các thị trường Invest trong đó
Ngoài ra còn có các Plan, rồi game, Porfolio,,,,
hehe :))) game thỳ chỉ lỗ có lãi bao giờ đâu a thịnh chiến :p

sao gói 186% mất rồi nhỉ. còn mỗi gói 170,2% mà không biết thời gian bao lâu nữa. các bác cho ý kiến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week