Matrix Có nên chơi Mytrafficvalue.com không pro?

Status
Not open for further replies.

sms999

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Có 100$ không biết làm gì. Tính đầu tư Mytrafficvalue.com. Theo mọi người có nên không. Site này có uy tín không? Còn site nào khác ko? Cảm ơn trk :)

cố thêm 20$ mà chiến PV, cơ mà mình ko chơi nên chờ cao nhân vào hốt bạn làm ref :D

Có 100$ không biết làm gì. Tính đầu tư Mytrafficvalue.com. Theo mọi người có nên không. Site này có uy tín không? Còn site nào khác ko? Cảm ơn trk :)
uy con me nó tín bác vì e đang đầu tư 1k$ trong đó

muốn chơi PV thì pm mình nhé RB 100% nhoá va hướng dẫn luôn

1/2 gia tài đang nằm bên btc và 1/2 đang nằm trong MTV :oops:

Nếu đầu tư gói 1 lãi 186% thì sau ngày hết hạn nó chuyển tiền zô tài khoản hay nó tự động gia hạn tiếp. 100$ thì lãi dc nhiêu sau khi trừ hết các chi phí nhỉ ? :)

uy con me nó tín bác vì e đang đầu tư 1k$ trong đó
theo mình nghiên cứu tại trung tâm CIA 7 tháng nay thì không nên... rau má đậu xanh lúc <0.04x thì lo bán lúc lên cao thế lại muốn mua :D

Nếu đầu tư gói 1 lãi 186% thì sau ngày hết hạn nó chuyển tiền zô tài khoản hay nó tự động gia hạn tiếp. 100$ thì lãi dc nhiêu sau khi trừ hết các chi phí nhỉ ? :)

chuyển zô tài khoản.... 100$ thì lãi 186$ - 5%. 186$ = ....
mà ko nên chơi gói này chơi pv ngon hơn

Đầu tư 1 lần 1 hay sao bạn. Trong quá trình đầu tư có dc đầu tư thêm ko. Hay phải đến hạn đầu tư thứ nhất mới dc đầu tư tiếp?

Đầu tư 1 lần 1 hay sao bạn. Trong quá trình đầu tư có dc đầu tư thêm ko. Hay phải đến hạn đầu tư thứ nhất mới dc đầu tư tiếp?

Cần chơi MTV thì bảo mình :D

lâu nay toàn chơi PV, MTV chơi thế nào em chả biết, chỉ nghe các pro nói mua share khi giá thấp, bán share khi giá cao, còn share để làm gì em chả biết :'(

lâu nay toàn chơi PV, MTV chơi thế nào em chả biết, chỉ nghe các pro nói mua share khi giá thấp, bán share khi giá cao, còn share để làm gì em chả biết :'(
\
Share chỉ là 1 khía cạnh nhỏ trong MTV bạn nhé

nếu ref cho mình mình sẽ hướng dẫn bạn cách chiến tốt nhất.
nên đầu tư vào paidverts để kiếm lãi

Ai hướng dẫn cái mytraffic này với. mình muốn tham gia nhỏ lẻ.

cũng đang có 100$ ko biết đầu tư gì đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back