Có một sự khan hiếm Bitcoin đang diễn ra.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Theo thông tin từ các đài khí tượng thủy văn trung ương thì rất có khả năng giá Bitcoin sẽ tăng mạnh trong thời gian tới. Hiện tại có dấu hiệu của một sự khan hiếm về bitcoin rồi.
Tình hình là anh em nào đang có bitcoin thì nên trữ. Giá lúc đang nói là 04/01/2014
BTC= 800 USD
LTC= 24 USD
PPC =6.26 USD
Tỷ giá PPC/BTC = 7.83 (đã giảm so với hôm qua)
Tỷ giá LTC/BTC = 0.0300

Đề phòng gió lốc, gió giật cấp 15, xoáy cấp 19. Anh em nào đang có bitcoin thì nên trữ lại. Nếu ví đầy quá thì chuyển qua tui giữ giùm cho (giữ không lấy phí :p:p)

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D cuối năm 1 số người xả BTC để tiêu tết... Qua tết thì có hiện tượng gom hàng đó mà

BTC là con dao 2 lưỡi, mình thì không muốn mạo hiểm !!! Hi hi ...
Cái gì cũng có 2 mặt của nó cả. Nước có thể chở thuyền nhưng cũng có thể lật thuyền. Nếu hiểu nó thì kiếm tiền từ nó được.

Mình đã đề cập đến vấn đề lên giá xuống giá ở trên MMO này 5-6 lần gì đó rồi. Chưa có lần nào sai cả.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
mọi thứ chỉ là dự đoán :D
Giống nhà đất, vàng .. có mấy thằng đầu cơ tung tin thu mua khủng giá đẩy lên cao. Chúng nó thu mua đủ thì bắt tay ko thu nữa , dân tình lo lại xả giá lại giảm mạnh.

Đúng như tin tức nói: Nguy cơ và cơ hội :D

heopro

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Chat with me via Yahoo Messenger
Hi Kirito Asuna,
We sent to you already. Here is the code again:
$5 Bitcoin
Add this email "[email protected]" to your contact list to prevent missing your reward email again in the future.
Thanks,
-xxx Team
:)

Cái gì cũng có 2 mặt của nó cả. Nước có thể chở thuyền nhưng cũng có thể lật thuyền. Nếu hiểu nó thì kiếm tiền từ nó được.

Mình đã đề cập đến vấn đề lên giá xuống giá ở trên MMO này 5-6 lần gì đó rồi. Chưa có lần nào sai cả.
Mong là bạn sẽ có một bài viết tổng hợp về BTC cho mọi người cùng xem, mình thì yếu bóng vía, chỉ thấy nó như một cái bong bóng đang quá khổ ! :D:D:D:D

Mình đã hiểu tại sao nó tăng giá rồi và liệt kệ một số coin sẽ tăng giá nữa ở trên rồi đó.
Đoán biết lên giá xuống giá của 1 đồng nào đó hoàn toàn là có cơ sở lý luận chứ ko phải ngồi phỏng đoán chơi chơi. (dĩ nhiên cũng phải trả giả bởi những phép thử khác mới có được).

Ai uống nước đục thì đừng trách tại sao mình chậm chân.

Mong là bạn sẽ có một bài viết tổng hợp về BTC cho mọi người cùng xem, mình thì yếu bóng vía, chỉ thấy nó như một cái bong bóng đang quá khổ ! :D:D:D:D
No no no. Hiện tại mọi thông tin, kiến thức đều tính bằng tiền cả. Những cái đó không có trên google mà do mình tự khám phá và ngộ ra nên không thể viết bài chơi chơi được mà chỉ lâu lâu lên thông báo xu hướng 1 tí thôi.

Nếu xem BTC bây giờ như là bong bóng thì bạn đúng là bị đài báo viết không đúng nhồi sọ quá nặng rồi. Từ ngữ họ dùng sai bét sai be rồi còn đâu nữa.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Mình đã hiểu tại sao nó tăng giá rồi và liệt kệ một số coin sẽ tăng giá nữa ở trên rồi đó.
Đoán biết lên giá xuống giá của 1 đồng nào đó hoàn toàn là có cơ sở lý luận chứ ko phải ngồi phỏng đoán chơi chơi. (dĩ nhiên cũng phải trả giả bởi những phép thử khác mới có được).

Ai uống nước đục thì đừng trách tại sao mình chậm chân.
hy vọng bạn chia sẻ thêm kinh nghiệm ,hiện tại bên bitstamp và coinbase mới có 840 trong khi bên mtgox lên 930 rồi ,ko biết lần này có lên lại được mốc 1200k ko :D

đợi khi nào giá BTC trở về 10$ thì mua lấy 1 BTC làm cảnh :D
Ùm. Đó là việc của bác. Cộng đồng MMO có nghĩa là một cộng đồng kiếm tiền online. Có nghĩa là cứ có cơ hội sinh thêm tiền bạc thì họ làm, kể cả việc bán TUT.
Mình chẳng khuyến khích ai bỏ việc đang làm để theo BTC. Nhưng với ai đang nắm giữ BTC thì sẽ khác. Bởi vậy bác không nên nói lạc đề như vậy mà bị người khác nhìn với 1 con mắt khác. Làm người đương nhiên không ai thích vậy rồi! đúng không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom