Suggest Có khoảng 2000$ nên làm gì?

Status
Not open for further replies.

mitmat

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Mình đang thất nghiệp, vốn có khoảng 2k$. mọi người có thể chỉ mình hướng đi với mmo được không?
xin được lắng nghe tất cả ý kiến,nếu có thể cho mình đi theo con đường của các bác càng tốt
cảm ơn các bạn.

Mình đang thất nghiệp, vốn có khoảng 2k$. mọi người có thể chỉ mình hướng đi với mmo được không?
xin được lắng nghe tất cả ý kiến,nếu có thể cho mình đi theo con đường của các bác càng tốt
cảm ơn các bạn.
Mình nghĩ bạn nên đầu tư vào ngoại hối,forex hoặc binary option,hiện nay thị trường đầu tư ngoại hối đang là cách kiếm tiền nhanh chóng nhất,tuy nhiên trước khi bước vào thị trương này bạn cần phải trang bị cho mình một chút kiến thức giao dịch.
Tiện đây bạn hỏi và muốn tìm hiểu thì mình giới thiệu luôn khóa học Phương pháp giao dịch quyền chọn nhị phân hiệu quả.
Chi tiết khóa học tại http://2phan.vn
Chúc bạn tìm được con đường đi đúng

Upvote 0
2k theo mình nghĩ bạn nên đầu tư vào học (học tiếng anh tốt thì dễ kiếm tiền, nếu tiếng anh tốt rồi nên học thêm mấy thứ khác như code nếu bạn thích ..)

Upvote 0
đi buôn

Upvote 0
có 2k$ mà đi gửi ngân hàng????????:D:D:D:D:D:D:D
Thời còn sinh viên, mình từng có lúc ra bank gửi tiết kiệm 3,5tr nhé.
Bạn đọc câu : "Watch the pennies and the dollars will take care of themselves."
Benjamin Franklin
chưa ?
Muốn thấy Benjamin Franklin thì ra đổi tờ 100 USD là thấy ổng :rolleyes:

Youtube đi, quay lại cảnh đốt 2k rồi up lên.Gặp thời là 1 ngày thu hồi vốn vớ vẩn còn nổi tiếng
Sao bạn ko mua 3 cái iphone rồi đem về 2 cái có thể dùng : Bắn, chiên, xào, ngâm nước rồi up lên còn cái kia để xài o_O

Theo cá nhân mình nghĩ thì mmo nên bắt đầu từ con số 0. Bạn nghiên cứu aff, off hay gì chăng nữa cũng nên học từ chưa biết gì. Đừng lạm dụng vốn quá vì cái gì cũng có rũi ro của nó (Ở ngoài đời đi làm công nhân còn bị giựt lương nhé)
Còn 2k theo mình nghĩ cứ để dành đó, chưa nên đầu tư gì.

Upvote 0
Theo em không, chuyển 2k cho em, em sẽ hướng dẫn bác mỗi ngày kiếm 5$ đều đặn trong vòng 1 năm.(cái này mấy anh HYIP hay quảng cáo nè)

Upvote 0
Có 2k$ ko nên là gi cả, để đó thôi, dành time tìm hiểu offers và kiếm tiền, bước đầu mục tiêu 5$ sau đó tăng dần lên theo kinh nghiệm đc tích luỹ :D

Upvote 0
2k$ cho 40tr đi chia ra 40 ngày mỗi ngày 1 củ ăn chơi nhảy múa các kiểu sau 40 ngày thì lên đây cày cuốc:D
Động lực ở đôi bàn tay trắng và từ cái quá khứ ăn chơi sa đoạ của 40 ngày qua:D Lúc khó mới ló cái khôn :rolleyes:

Upvote 0
cảm ơn các bạn.
Chịu khó mày mò tìm hiểu thì từ bàn tay trắng c có thể kiếm gấp nhiều lần số tiền đó, chứ cứ lên đây hỏi vậy thì không có tác dụng gì đâu, mmo này thì biết rồi đầy rẫy cạm bẫy, tốt nhất cầm 2k về mua bầy heo nuôi sinh lời cũng đc c ;)

Upvote 0
Mình nghĩ bạn nên đầu tư vào ngoại hối,forex hoặc binary option,hiện nay thị trường đầu tư ngoại hối đang là cách kiếm tiền nhanh chóng nhất,tuy nhiên trước khi bước vào thị trương này bạn cần phải trang bị cho mình một chút kiến thức giao dịch.
Tiện đây bạn hỏi và muốn tìm hiểu thì mình giới thiệu luôn khóa học Phương pháp giao dịch quyền chọn nhị phân hiệu quả.
Chi tiết khóa học tại http://2phan.vn
Chúc bạn tìm được con đường đi đúng

Upvote 0
Thời còn sinh viên, mình từng có lúc ra bank gửi tiết kiệm 3,5tr nhé.
Bạn đọc câu : "Watch the pennies and the dollars will take care of themselves."
Benjamin Franklin
chưa ?
Muốn thấy Benjamin Franklin thì ra đổi tờ 100 USD là thấy ổng :rolleyes:

Sao bạn ko mua 3 cái iphone rồi đem về 2 cái có thể dùng : Bắn, chiên, xào, ngâm nước rồi up lên còn cái kia để xài o_O

Theo cá nhân mình nghĩ thì mmo nên bắt đầu từ con số 0. Bạn nghiên cứu aff, off hay gì chăng nữa cũng nên học từ chưa biết gì. Đừng lạm dụng vốn quá vì cái gì cũng có rũi ro của nó (Ở ngoài đời đi làm công nhân còn bị giựt lương nhé)
Còn 2k theo mình nghĩ cứ để dành đó, chưa nên đầu tư gì.
Bác này nói chuẩn nè, cứ tìm hiểu xem thích cái gì, một khi đã thích thì mới có hiệu suất cao trong quá trình làm việc, lúc đó đầu tư đâu có muộn, 2k lớn đó

Upvote 0
Khuyên cậu xài 2k$ đó học lập trình hay gì đó. Có kiến thức thì sẽ làm được nhiều việc và ổn định. Chứ tuyệt đối đừng đầu tư HIYP hay làm offesr. Nó ko có tính ổn định.

Upvote 0
cảm ơn các bạn.

Bạn có 2000$ , bạn nên bỏ ra 200$ trong 2 tháng mua đồ ăn thoả thích bồi bổ cơ thể . Cũng trong 2 tháng đó , bạn bỏ thêm 100$ để trả các chi phí phí điện nưóc và thời gian để học forex .
Sau 2 tháng với kiến thức học được bạn bỏ ra 500$ làm vốn và bắt đầu trade , trung bình 1 ngày kiếm dc 100$ nếu bạn ko qua giỏi :)

Các kiến thức có sẵn trên mạng , 2 tháng là đủ để bạn học dc kiến thức cơ bản và 1 ít nâng cao về FX .

chúc bạn thành công ;)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,418
Latest member
klmangapp